Hui-bicar thông báo mời họp!

khoadongluc
Bình luận: 129Lượt xem: 12,483
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
TOÀN THỂ ANH EM NÊN TUÂN THỦ THỜI GIAN ĐỂ CHÚGN TA CÓ THỂ LÀM ĐÚNG KẾ HOẠCH .CHÚC CHUYẾN ĐI THÀNH CÔNG TỐt ĐẸP

rain

Tài xế O-H
Xin chào cả nhà, 2/9 em bận về quê .Em có gửi BEHEO cho anh Đàm rùi đó, đề nghị mọi người chăm sóc bé cẩn thân. Tốt nhất giao cho KuBan là an toàn nhất , nếu KUBAN ko chở ai thì chở bé Heo nha, a cảm ơn trước! Còn tới đó "chú" làm gi thì làm, a nhắm mắt làm ngơ lun! Nhưng về be Heo méc a la...!hiii đó

sdc1412ss

Tài xế O-H
Xin chào cả nhà, 2/9 em bận về quê .Em có gửi BEHEO cho anh Đàm rùi đó, đề nghị mọi người chăm sóc bé cẩn thân. Tốt nhất giao cho KuBan là an toàn nhất , nếu KUBAN ko chở ai thì chở bé Heo nha, a cảm ơn trước! Còn tới đó "chú" làm gi thì làm, a nhắm mắt làm ngơ lun! Nhưng về be Heo méc a la...!hiii đó

bác giao trứng cho mì tôm rùi
:D

pemeooho

<font color="red">ĐỘC THÂN XÌ TEEN</font>
tình hình hiện nay mèo zoi pu gặp khó khăn trong việc tẩu thoát khỏi nhà vào lúc sáng sớm, bởi vì woa sớm, hem bít làm seo đây nữa, coai chừng ở nhà lun woa ah, hixhix

tienle

Tài xế O-H
Thông báo :
Mùng 2 tháng 9 là ngày quốc khánh của nước chxhcn việt nam (ai cũng biết)
để chia sẻ niềm vui đó thông báo cho tất cả thành viên hui-bicar tập trung đúng vào 5h30 phút rạng sáng ngày mùng 2 tháng 9 tại cổng trường công nghiệp 4
Khi đi nhớ mang theo
1 nguời yêu
2 bạn gái
3 vợ
4 chị em gái
Hoặc có thể mang theo cả 4
Kế hoạch :
Sáng 5h30- 6h làm lễ xuất phát
khoảng 8h- 9h có mặt tại vũng tàu city
từ 9h nghỉ meệt uống nước tại bờ biển
10h- ... đập phá nát cái vũng tàu
Các chương trình ca nhạc . Tự sướng , các pha trình diễn đùa với biển cả , giỡn mình với núi cao leo tượng đức chúa giang tay sẽ nằm trong kế hoạch
CHIỀU KHI HOÀNG HÔN BUÔNG XUỐNG ANH EM TA CÙNG CA BÀI CA TIẾN VỀ SÀI GÒN ....
Mọi thành viên trong hui-bicar nên tham gia vì một hui-bicar đaòn kết vững mạnh .

không biết em có được tham gia chương trình này ko nhỉ , chi phí đóng góp là bao nhiêu vậy ??? :b

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên