Hướng dẫn cài Immo cho kia forte

M
Bình luận: 10Lượt xem: 2,187

maikha

Tài xế O-H
các cụ xem xong nếu tâm đắc thì đổ xăng giúp em. Để em lấy đà úp tiếp nhé :d
Trên đây là cài chìa siêu xe nhé
Nhận tiện em cũng xin giới thiệu với anh em. Phần mềm thư viện mã lỗi các hãng xe cài đặt trên điện thoại HĐH andriod. Có thể tra cứu anytime& anywhere :d ! kể cả cụ nào đang đá bóng trên sàn Kimdan với gấu cũng vỡn tra cứu được cho anh em (Hiện tại có khoảng 50k mã lỗi bao gồm cả code nhanh của huyndai tải) cập nhật liên tục

ACE nào có nhu cầu Pleas contact: khanhduy3005@gmail.com

maikha

Tài xế O-H
bác nhân viên tân phát thì bác cứ up hết lên cho anh em xem.
Anh chị em lưu ý: Nếu thực hành thao tác nhập code nhiều lần. Có thể gây chết hộp và phải trả giá bằng tiền mặt:D Thật đấy!
[MERGETIME="1406702193"][/MERGETIME]
Nhận tiện em cũng xin giới thiệu với anh em. Phần mềm thư viện mã lỗi các hãng xe cài đặt trên điện thoại HĐH andriod. Có thể tra cứu anytime& anywhere :d ! kể cả cụ nào đang đá bóng trên sàn kim đan cũng vỡn tra cứu được cho anh em (Hiện tại có khoảng 50k mã lỗi bao gồm cả code nhanh của huyndai tải) cập nhật liên tục
[MERGETIME="1406702209"][/MERGETIME]
Nhận tiện em cũng xin giới thiệu với anh em. Phần mềm thư viện mã lỗi các hãng xe cài đặt trên điện thoại HĐH andriod. Có thể tra cứu anytime& anywhere :d ! kể cả cụ nào đang đá bóng trên sàn kim đan cũng vỡn tra cứu được cho anh em (Hiện tại có khoảng 50k mã lỗi bao gồm cả code nhanh của huyndai tải) cập nhật liên tục

maikha

Tài xế O-H
Bác chia sẻ cho a e đi ! Cho 5k hình ảnh với !
trên đây link chưa cho mình upload thì phải: Nên ai cần thì cứ nhắn tin vào mail của mình, ngay lập tức sẽ có hướng dẫn và pm xài thử

phaocoi

Tài xế O-H
Xài thử tức là xài song nếu mất tiền thì được xài tiếp hay thế nào bác ??
nhân tiện bác pm cho e bản :) thanks bác

maikha

Tài xế O-H
Xài thử tức là xài song nếu mất tiền thì được xài tiếp hay thế nào bác ??
Cái này ko nói tiền nong bac phaocoi ah. Vì bọn mình bên đơn vị nghiên cứu phát triển sp có ích có lợi cho diễn đàn cũng như lĩnh vực oto nhà mình. Để ra dc sp và phổ thông nó rộng rãi hầu hết bọn mình cũng phải mua dữ liệu. Thế nên để có kinh phí duy trì, bọn mình cũng phải nhờ đến đóng chút của người dùng(tất nhiên là khi họ cảm thấy pm có ích cho họ)
Cảm ơn đã comments

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên