Hướng dẫn tháo ráp chi tiết đồ nhựa xe Lead 125....

daotaygacm
Bình luận: 16Lượt xem: 26,454

daotaygacm

Đạo Mô Tô
Hình ảnh hướng dẫn tháo ráp dàn áo nhựa xe Lead 125 mới đây các cụ.

nguyen nghi

Tài xế O-H
Bác daotaygacm sao không up luôn cả cái hướng dẫn sửa chữa lead 125 luôn đi cho anh em tham khảo với:11:, bác cứ up tí một thế này cứ phải chờ đợi hồi hộp quá, mà con xe này đang hot nữa chứ.

phuviet91

Tài xế O-H
Bác daotaygacm sao không up luôn cả cái hướng dẫn sửa chữa lead 125 luôn đi cho anh em tham khảo với:11:, bác cứ up tí một thế này cứ phải chờ đợi hồi hộp quá, mà con xe này đang hot nữa chứ.

Chào cụ!Không nhất thiết xe nào cũng phải tài liệu đâu cụ à.lead 125 nó cũng chỉ là cùng cha khác bố với pcx 125,airblade 125 thôi cụ à. Mình chỉ cần quan tâm cái chất của nó chứ không nên nhìn vào vẻ đẹp hào nhoáng .:b:b:b

daotaygacm

Đạo Mô Tô

Chào cụ hiện tại thì xe mới ra nên tất cả cái gì cũng mới cả cụ ợ.....
Nên cho tới thời điểm này hầu như là chưa có ai cập nhật được món đó đâu cụ ợ...
Thời gian sắp tới nếu mình cập nhật được sẽ cung cấp hàng ccho cụ ợ..
\
Thân chào cụ ợ....:)

gaconmoino

Tài xế O-H
tải về xem. lấy tuốc nơ vít tháo 2 ốc mặt trước. làm theo hướng dẫn mãi không ra. kéo đau cả tay, hậu quả gãy cái bát phía dưới. buồn lắp ốc vào lại, ko biết hãng làm gì mà khó tháo dzữ vậy.

DucChau

Tài xế O-H
Hình ảnh hướng dẫn tháo ráp dàn áo nhựa xe Lead 125 mới đây các cụ.
có bác nào tháo hết toàn bộ vỏ nhựa xe ga lead125 đời mới nhất ko ạ chỉ dùm tôi cái định tháo ra lau cái bình xăng và lắp thêm mấy cái bóng kiểu trang trí ko tài nào tháo nổi xin cảm ởn trước

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên