HUYNDAI 1400-7 BÁO LỖI

baybong123
Bình luận: 9Lượt xem: 1,648

baybong123

Tài xế O-H
CÁC CỤ TƯ VẤN GIÚP NHÀ CHÁU CÁI Ạ. EM HUYNDAI 1400-7 BÁO LỖI Có;Err
tình trạng em nó giờ bật chìa khóa lên màn hình báo Co;Err.với cả lỗi cl15. ga điện cũng mất luôn + với áp suất dầu bôi trơn. nước làm mát nói chung là về hệ thống động cơ không báo j trên màn hình nữa ạ. cụ nào biết và đã gặp trường hợp này xin chỉ cho nhà cháu với ạ.

caniggia

Tài xế O-H
hư cái hộp thủy lực rồi ! ko kết nối giữa màn hình vs hộp thủy lực nên mới báo C0:err ! dòng này xài cái hộp đen trên đầu bình đấy ! dòng này chuyên hư hộp !

baybong123

Tài xế O-H
cảm
hư cái hộp thủy lực rồi ! ko kết nối giữa màn hình vs hộp thủy lực nên mới báo C0:err ! dòng này xài cái hộp đen trên đầu bình đấy ! dòng này chuyên hư hộp !
cảm ơn bác đã tư vấn như vậy lỗi C0;err là kết nối giữa hộp thủy lực với màn hình là có vấn đề đúng không bác

caniggia

Tài xế O-H
Hộp thủy lực kết nối vs màn hình bằng RS232 ! thường hộp thũy lực hỏng thui ! kiểm tra trên hộp thủy lực cái đèn vàng cháy lên là warning ! thường là khét hộp thủy lực ! huyndai thiết kế hộp phần nguồn DC/DC dễ hỏng lắm !

ĐAI NGU-VIET NAM

Tài xế O-H
CÁC CỤ TƯ VẤN GIÚP NHÀ CHÁU CÁI Ạ. EM HUYNDAI 1400-7 BÁO LỖI Có;Err
tình trạng em nó giờ bật chìa khóa lên màn hình báo Co;Err.với cả lỗi cl15. ga điện cũng mất luôn + với áp suất dầu bôi trơn. nước làm mát nói chung là về hệ thống động cơ không báo j trên màn hình nữa ạ. cụ nào biết và đã gặp trường hợp này xin chỉ cho nhà cháu với ạ.
có khi bệnh nó nằm ở cầu chì đó cụ ạ . cầu chì cpu bị đứt nó cũng báo như vậy .

baybong123

Tài xế O-H
Hộp thủy lực kết nối vs màn hình bằng RS232 ! thường hộp thũy lực hỏng thui ! kiểm tra trên hộp thủy lực cái đèn vàng cháy lên là warning ! thường là khét hộp thủy lực ! huyndai thiết kế hộp phần nguồn DC/DC dễ hỏng lắm !
con này của em . tút giắc hộp ra rồi cắm lại một lúc mới lại báo lỗi cụ ah. cầu chì thì em kiểm tra hết rồi. mong cụ tư vấn tiếp nếu hộp bị lỗi có sảy ra hiện tượng đó không cụ

minhtupxcd

Tài xế O-H
bạn xem trên hộp báo đèn màu gì
xanh đỏ hay vàng
hay hộp không báo đèn
thì mới phán tiếp được
màn hình còn truy cập được không /

caniggia

Tài xế O-H
Nhìn vào cái hộp đen nếu cháy 2 đèn 1xanh 1 vàng ! và màn hình báo C0:err Bảo bác bung cái hộp thũy lực đen đen trên đầu 2 cái bình thì bác cứ bung ra đe ! Huyndai dễ tháo ko ấy mà ! ra xem 90% có mùi khét ! tụi huyndai thiết kế cái hộp phần buck DC/DC converter kém lắm !câu 36 đề máy là lên đường cái hộp ! màn hình kết nối vs hộp bằng 2 con chip truyền thông Rx,tx , màn hình nó test ko nhân dạng địa chỉ dc thì nó báo C0:err ! ----> cái hộp dead rồi !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên