Huyndai Starex đạp ga không quá 3500v/p

D
Bình luận: 5Lượt xem: 1,441

doibangong

Tài xế O-H
Hnay lại gặp con HYundai Starex SX 2010(Động cơ sử dụng hệ thống phun dầu điện tử CRDI) chạy dc 73000km đã đại tu máy 1 lần do hư TUrbo mới thay turbo mới & 4 béc mới,thay lọc dầu !nó có bệnh lạ là đạp ga không vượt được 3500 v/p !

Kiểm tra lọc gió & lọc dầu thì ok!...Các bác nào có kinh nghiệm share giúp e với!

Thanks các bác trước!

checkcar

Tài xế O-H
hô hô bác gọi em em chém 1 phát trung ngay 0988070692 cái này không phải chia sẽ mà có nhiều bước gọi để em nói trực tiếp dể hơn, nói đùa nhé chém trật chém lại :)) cẩn thận già lãng đọc được

Check

Tài xế O-H
Hnay lại gặp con HYundai Starex SX 2010(Động cơ sử dụng hệ thống phun dầu điện tử CRDI) chạy dc 73000km đã đại tu máy 1 lần do hư TUrbo mới thay turbo mới & 4 béc mới,thay lọc dầu !nó có bệnh lạ là đạp ga không vượt được 3500 v/p !

Kiểm tra lọc gió & lọc dầu thì ok!...Các bác nào có kinh nghiệm share giúp e với!

Thanks các bác trước!

Cụ thay kim xong đã nhập mã kim mới cho em nó chưa? Nếu đã nhập mã rồi thì kiểm tra thêm áp rail và cảm biến MAP.

doibangong

Tài xế O-H
Cụ thay kim xong đã nhập mã kim mới cho em nó chưa? Nếu đã nhập mã rồi thì kiểm tra thêm áp rail và cảm biến MAP.
Thanks bác đã share!
Khách vôi quá lấy xe lại rồi!
NHưng nhân đây các bác nào biết các bước kiểm tra khi xe gặp trường hợp trên ...thì cũng share giúp! để lần sau gặp trường hợp này e còn biết đường mà mò!

Thanks !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên