HYUNDAI PORTER II nóng lên đề giai khó nổ

CARSTUAN
Bình luận: 34Lượt xem: 8,043

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
các cụ tư vấn giùm con xe hyundai porter ii nóng lên đề khó nổ em test nó báo lỗi này ạ

Sao cùng 1 mã lỗi mà lại có 2 nội dung giải nghĩ khác nhau vậy?

Cai banh xe

cụ kiểm tra tubo xem?
có khae năng nó nóng máy lên tubo bị kẹt thếu gió đó cụ ạ
e cũng bị một con như thế rồi
cụ kiểm tra tubo xem sao!!!!!!!!!1
chúc thành công nhé
Kẹt turbo cũng không thể khó nổ do thiếu khí nạp được. Khi khởi động, máy chưa nổ thì turbo có cũng như không, vì nó quay chậm lắm, hơn nữa, nhu cầu về khí của động cơ lúc này cũng nhỏ

nguyenkhoapt90

Tài xế O-H
mình chuyên cung cấp các hệ thống mạnh điên các dòng xe như của hãng bác nào có nhu cầu thì alo cho minh nhe : sđt 0917211199[/qđ

điều kiện như thế nào cụ ơi???????///
[MERGETIME="1406160616"][/MERGETIME]
Kẹt turbo cũng không thể khó nổ do thiếu khí nạp được. Khi khởi động, máy chưa nổ thì turbo có cũng như không, vì nó quay chậm lắm, hơn nữa, nhu cầu về khí của động cơ lúc này cũng nhỏ[/quo

chỗ e có con kẹt tubo thế là e nó hịu.thì e đoán vậy.
[MERGETIME="1406160623"][/MERGETIME]
Kẹt turbo cũng không thể khó nổ do thiếu khí nạp được. Khi khởi động, máy chưa nổ thì turbo có cũng như không, vì nó quay chậm lắm, hơn nữa, nhu cầu về khí của động cơ lúc này cũng nhỏ[/quo

chỗ e có con kẹt tubo thế là e nó hịu.thì e đoán vậy.

kakathuan

Tài xế O-H
bác tháo kim kiểm tra lại đệm đồng đầu kim xem.trước em cũng gặp một con, thợ ngoài nó đệm thêm vào ban đầu kín không sao sau bị hở khó nổ gần chết.
Trường hợp bị đệm đồng thj có thể kiểm tra bằng mắt.khi nổ sẽ bị.giò nhiên liệu.

Mà kết.qua cuối cung cua bác.ay là do.bơm rồi bác đi cân.va đã ok.

Cai banh xe

Xong thì xong rồi, nhưng hầu hết anh em mình đều không được biết bản chất của hư hỏng cụ thể ra sao, chỉ ông cân mới biết

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên