Hyundai SantaFe bị cháy hộp

nhohai
Bình luận: 36Lượt xem: 3,238

MqEID

Tài xế O-H
Nếu cụ nghỉ mình có thể chế bộ phận gì gì đấy mà có thể cấp được xung cho kim để đảm bảo được thay đổi được lượng phun và củng như thời điểm phun thích hợp với mọi điều kiện thì hẳng làm. việc bác nên làm là mua cái hộp khác đút zô cho ngọt nước cà..

MqEID

Tài xế O-H
Để cho máy nổ thì có khi không khó . Nhưng mà làm để nó nổ ngon và chaỵ ngon được bằng hộp của nó không mới quan trọng .trong khi hộp nó bán đầy ra kia

tuoitholamlu

Tài xế O-H
ai chế đc thì cho em kinh ngiệm với.mà niếu chế đc cái đó thì chắt ông nội của hảng huunh đai luôn chứ không phải tay vừa đâu.:):)::):):

cocacola

Tài xế O-H
Thực ra chế cho nổ đúng 1 phát thì đơn giản thôi :D theo nhà cháu chế ra mà ngon hơn thì lên chế còn ngược lại thì ko. Các ông tây đầu to mất bao nhiêu chất xám nghĩ ra được như thế cháu chỉ mong hiểu nó sửa được nó là đã mãn nguyện rồi .

tranhungkm

Tài xế O-H
khả năng chế được là khả thi đấy nhưng mà sẽ k.hông tối ưu vì có thể ăn xăng hoặc máy yếu nhiều vấn đề lắm chắc chỉ nổ dc thôi.

tuyen_haiduong

Tài xế O-H
nếu như ai giỏi về liinh kiện điiện tử thì mới chế nổi và cung mất hàng năm mới chế đc còn chạy đc hay ko thì chưa khảng định đc .tôi ngồi hóng vậy

trungtuyen

Tài xế O-H
theo em bác cứ chế con xe mới la xong. minh mà cứ làm trái với nhà sản xuất thì ở việt nam này nhiều hãng ra đời lắm rồi các cụ à......các cụ chém ít thôi.!!!!!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên