Hyundai Tucson 2011 bị mất nguồn điện

tuanhoang1686
Bình luận: 22Lượt xem: 4,717

trainghe87@

Tài xế O-H
em mới nhận con hyundai tucson 2011, nó ko có nguồn điện vào xe các cụ ạ, ko sử dụng đc chìa khóa điều khiển, ko khởi động đc động cơ. cụ nào đã có kinh nghiệm giúp em với.
em cảm ơn ạ
Cụ xem lại cầu chì xem sao. dùng máy vào hệt thống chống trộm xem có lỗi gì không. Có khản năng bị lỗi khóa vô lăng

xebo

Tài xế O-H
cụ àh.nó bị lỗi phần smatkey rồi cụ àh.nếu cụ bấm chìa mà đèn vẫn nháy thì k vấn đề.cụ kiểm tra cả cái công tắc chân phanh nhé.nếu có gì chua ok thì alo e giúp.0965612418

NgheAn.

Tài xế O-H
cụ àh.nó bị lỗi phần smatkey rồi cụ àh.nếu cụ bấm chìa mà đèn vẫn nháy thì k vấn đề.cụ kiểm tra cả cái công tắc chân phanh nhé.nếu có gì chua ok thì alo e giúp.0965612418
Bác nói bấm lock với unlock mà k nháy đèn à. mà bác chu thớt lam đc như thê nao rồi k cho anh em hóng với

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
em mới nhận con hyundai tucson 2011, nó ko có nguồn điện vào xe các cụ ạ, ko sử dụng đc chìa khóa điều khiển, ko khởi động đc động cơ. cụ nào đã có kinh nghiệm giúp em với.
em cảm ơn ạ
Câu hỏi lạ mà các câu trả lời cũng lạ.Kinh nghiệm của em trong trường hợp này thì bác nên mang ra THỢ ,vì cách bác hỏi không giống thợ chút nào.Không có điện vào xe thì sao lại đi thay SMK và PDM ạ ? Giắc DLC không có điện thì sao không dò lại dây nguồn từ DLC trước ,có GDS rồi mà.Bác cho hỏi :
- Đồng hồ taplo có báo lỗi Colum lock hay không ?
-Xe có từng bị câu ngược bình ACCU chưa ?
-Câu thử 3 giắc lớn nhất trong hộp SJB vào nhau xem taplo có điện không?

antrungan

Tài xế O-H
Câu hỏi lạ mà các câu trả lời cũng lạ.Kinh nghiệm của em trong trường hợp này thì bác nên mang ra THỢ ,vì cách bác hỏi không giống thợ chút nào.Không có điện vào xe thì sao lại đi thay SMK và PDM ạ ? Giắc DLC không có điện thì sao không dò lại dây nguồn từ DLC trước ,có GDS rồi mà.Bác cho hỏi :
- Đồng hồ taplo có báo lỗi Colum lock hay không ?
-Xe có từng bị câu ngược bình ACCU chưa ?
-Câu thử 3 giắc lớn nhất trong hộp SJB vào nhau xem taplo có điện không?
câu ngược bình thì có vẻ là chát đấy bác nhỉ

tuanhoang1686

Tài xế O-H
em cảm ơn ạ
t
trước em bị 1 em county câu ngược đi luôn hộp đánh lửa , toi 4 củ
con này nó ko có nguồn vào xe để khởi động kia bác ạ, đèn táp lô cũng không sáng luôn
[MERGETIME="1431739440"][/MERGETIME]
Bác nói bấm lock với unlock mà k nháy đèn à. mà bác chu thớt lam đc như thê nao rồi k cho anh em hóng với
em tucson này bây giờ nó ko nhận chìa khóa, trong xe ko có điện lên táp lô và ổ chìa khóa, kiểu như mất nguồn điện nhưng em kiểm tra các cầu chì hết rồi thì cầu chì ko bị sao. em vẫn đang kiểm tra vẫn chưa có kết quả gì.
[MERGETIME="1431739449"][/MERGETIME]
em tucson này bây giờ nó ko nhận chìa khóa, trong xe ko có điện lên táp lô và ổ chìa khóa, kiểu như mất nguồn điện nhưng em kiểm tra các cầu chì hết rồi thì cầu chì ko bị sao. em vẫn đang kiểm tra vẫn chưa có kết quả gì.
[MERGETIME="1431739464"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1431739542"][/MERGETIME]
em tucson này bây giờ nó ko nhận chìa khóa, trong xe ko có điện lên táp lô và ổ chìa khóa, kiểu như mất nguồn điện nhưng em kiểm tra các cầu chì hết rồi thì cầu chì ko bị sao. em vẫn đang kiểm tra vẫn chưa có kết quả gì
[MERGETIME="1431739681"][/MERGETIME]

tuanhoang1686

Tài xế O-H
em cảm ơn ạ
ok rồi các bác ạ, nó bị mất nguồn vào hộp PDM và SMK. bị tuột cái giắc cắm bên chỗ táp lô phụ. em cảm ơn các bác đã đóng góp ý kiến giúp đỡ em ạ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em đ

em đã kiểm tra hết cầu chì rồi, cầu chì không bị sao bác ạ. giờ ko có nguồn nên cắm máy GDS nó ko nhận. em có thay hộp SMK và PDM rồi nhưng vẫn không đc.
Bác cũng chịu chơi đó, không có nguồn mà lại thay đống đồ như thế thì quả là nghệ sĩ thật. Bác cài mấy cái đó thế nào khi không có điện???

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên