IC của xe skydrive sd 125

T
Bình luận: 13Lượt xem: 4,138

cuncontiti

Tài xế O-H
bác tham khảo nhé! nếu ic của bác cũng là cổ lọ ! bác có thể chụp ảnh ic 5 chân của bác lên cho mọi người giúp ạ !
http://www.oto-hui.com/threads/can-giup-so-do-dau-chan-ic-viva-loai-co-lo-nhu-suzuki-fx125.67403/

theanh_79

Tài xế O-H
Ic bạn muốn câu trước tiên phải lấy cái Jack cắm xem vị trí dây điện sau đó tra theo mã màu dây của hãng xe thì biết . Sau đó tìm hiểu xem đánh lửa dạng AC hay DC rồi cục IC muốn thay bạn cũng phải mua Jack cắm của nó rồi tra ngược màu dây điện rồi bố trí lại sắp xếp dây trên Jack cho phù hợp.

tuanlinh92

Tài xế O-H
Ic bạn muốn câu trước tiên phải lấy cái Jack cắm xem vị trí dây điện sau đó tra theo mã màu dây của hãng xe thì biết . Sau đó tìm hiểu xem đánh lửa dạng AC hay DC rồi cục IC muốn thay bạn cũng phải mua Jack cắm của nó rồi tra ngược màu dây điện rồi bố trí lại sắp xếp dây trên Jack cho phù hợp.
mình k chuyên bạn. k có đồng hồ. bạn biết zắc zin của su smas k. có thi cho mình xin cái hình zăc và dây là ok rồi

cuncontiti

Tài xế O-H

ic này của bác bị sùi chân ! giắc của nó giống ya vậy bác có thể chụp ảnh cả dây va ic khi cắm vào nhau cho các bác cao thủ giúp ạ ! không bít bác chế cháo xong chưa ạ !

tuanlinh92

Tài xế O-H

ic này của bác bị sùi chân ! giắc của nó giống ya vậy bác có thể chụp ảnh cả dây va ic khi cắm vào nhau cho các bác cao thủ giúp ạ ! không bít bác chế cháo xong chưa ạ !
chân ic giống sirius. nhưng đi chân khác. có 5 dây: cam, đen, đen sọc trắng, trắng sọc xanh dương, và xanh dương sọc vàng. bxc có sử dụng e điện.
cụ ngiên cứu dùm mình với nha.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên