Khó quá không biết hỏi ai ???

L
Bình luận: 2Lượt xem: 1,487

lesihanh

Tài xế O-H
chào các bác! . Hiện nay sau một thời gian chỉnh sửa và thay đổi tính năng trong diễn đàn, tôi thấy khó sử dụng quá. tạm thời tôi có 2 thắc mắc xin ban quan tri xem xét

Thứ 1: Hiện nay không còn mục tim kiếm trong diễn đàn - cai nay la rất bất loi khi tìm tài liệu của diễn đàn

Thứ 2: Hiện nay Không còn phần thông báo online và chat voi cac điều hành viên nên khi gặp khó khăn trong diễn đàn, không thể tìm dc sự trợ giúp hữu ich.

Thật sự là rất khó

ot2

Tài xế O-H
chào các bác! . Hiện nay sau một thời gian chỉnh sửa và thay đổi tính năng trong diễn đàn, tôi thấy khó sử dụng quá. tạm thời tôi có 2 thắc mắc xin ban quan tri xem xét

Thứ 1: Hiện nay không còn mục tim kiếm trong diễn đàn - cai nay la rất bất loi khi tìm tài liệu của diễn đàn

Thứ 2: Hiện nay Không còn phần thông báo online và chat voi cac điều hành viên nên khi gặp khó khăn trong diễn đàn, không thể tìm dc sự trợ giúp hữu ich.

Thật sự là rất khó

xin giải đáp thắc mắc của bạn:
1/
Mục tìm kiếm trên diễn đàn vẫn còn, ko mất đi đâu hết
Mục tìm kiếm bây giờ được chia làm 2 phần : tìm kiếm trên google, và tìm kếm trên diễn đàn
Vị trí mục tìm kiếm : góc phải trên cùng của diễn đàn
2/
Về vấn đề hỗ trợ cho thành viên , trước kia do lực lượng chưa đông nên chính các admin phải đứng ra hỗ trợ trực tuyến cho các member , nhưng hiện nay số lượng mod cũng tương đối nhiều nên mọi thắc mắc của member xin được hỏi trong chatbox
Xin lưu ý là chúng tôi chỉ giải đáp về các vấn đề liên quan đến diễn đàn, ko giải đáp kỹ thuật, mọi vấn đề kỹ thuật xin các bạn tạo 1 bài viết riêng để anh em vào góp ý . Nhưng trước khi hỏi, xin các bạn hãy tìm xem vấn đề của mình đã có trên diễn đàn hay chưa
Xin cảm ơn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên