Kia Bongo không nổ được

hoangtrieu
Bình luận: 133Lượt xem: 10,275

ga_auto37

Tài xế O-H
- Vội cũng vậy, bác làm thế không ai đáp lại còn lâu hơn, tất cả là thói quen hết.
- Xe này bị hỏng (kẹt) vòi phun rồi, sửa hay thay thì tùy bác
Kẹt thì vẫn có điện chứ cụ bánh..chủ thớt lại bảo mất điện 4 kim mới hoang mang.lại bảo mồi rp7 nổ..không biết ông ấy kiểm tra kiểu gì mà bảo mất điện kim hay thật

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Kẹt thì vẫn có điện chứ cụ bánh..chủ thớt lại bảo mất điện 4 kim mới hoang mang.lại bảo mồi rp7 nổ..không biết ông ấy kiểm tra kiểu gì mà bảo mất điện kim hay thật
Xịt thì nổ, không xịt thì chết. Vậy vấn đề nằm ở chỗ không phun, suy ra hỏng vòi phun. Lại còn vừa động mặt máy nữa, hỏng là rất hợp lý

hoangtrieu

Tài xế O-H
dạ cho e hỏi ngu 1 câu e có nguoi bạn nói là e k cúp chìa khóa mà tháo cọc bình nên bị hộp khóa điiẹn kim phun đúng k mấy bác ...và bảo e phải dùng gscan mới mở khóa dduoc đúng k mấy bác e hoang mang quá

ga_auto37

Tài xế O-H
dạ cho e hỏi ngu 1 câu e có nguoi bạn nói là e k cúp chìa khóa mà tháo cọc bình nên bị hộp khóa điiẹn kim phun đúng k mấy bác ...và bảo e phải dùng gscan mới mở khóa dduoc đúng k mấy bác e hoang mang quá
Cụ thử mở hẳn 1 kim ra ngoài.mồi rp7 cho nổ.xem kim phun không?? Nếu có phun 4 kim chứng tỏ kim có điện.có mở..rồi cụ xem lại phần hơi là ổn..chứ dùng led lẹc ảo lắm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên