kia morning nhập 2005 các cụ chém giúp với

duandtoto
Bình luận: 18Lượt xem: 1,263

ga_auto37

Tài xế O-H
con này có hệ thống chống trộm imobize.xe bây giờ bị mất chìa khoá còn mỗi chìa sơ cua.các cụ xem có cách nào cho nổ được không ạ.chìa sơ cua vẫn đề được nhưng không có lửa.nếu phải thay thế thì cần thay những gì là nổ được ạ
vào test lỗi xem có lỗi tranpoder hay lỗi hộp imo k

duandtoto

Tài xế O-H
em tháo ốp vô lăng ra thấy ở ổ khoá có cái vòng màu đen có hai dây điện nhưng không biết là dây nó chạy đi đâu ạ.đo hai dây đó chả có tí dương tí mát nào cả

phaocoi

Tài xế O-H
con này có hệ thống chống trộm imobize.xe bây giờ bị mất chìa khoá còn mỗi chìa sơ cua.các cụ xem có cách nào cho nổ được không ạ.chìa sơ cua vẫn đề được nhưng không có lửa.nếu phải thay thế thì cần thay những gì là nổ được ạ
Có chắc chắn là con này có immo ko bạn ?

duandtoto

Tài xế O-H
em gà mờ các cụ tư vấn giúp em là bây giờ mua chìa ở đâu có ạ.ở ngoài có bán hkhong ạ.hay phải vào hãng mua mới có ạ.

hoanbienphong11

Tài xế O-H
Nếu đã là chìa sơ cua thì vẫn nổ được bình thường mới đúng chứ. Chỉ có chìa đánh thêm thì phải cài mới nổ được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên