Kiếm Điểm Dễ Dàng - Troicho

troicho
Bình luận: 5Lượt xem: 922

troicho

Tài xế O-H
Từ nay anh em sinh viên chúng ta đã có con đường kiếm điểm mới, no spam, no air blade, no BAN :D

hyundai

Tài xế O-H
Cụ tạm ngừng báo cáo hư link đi nhé ! Diễn đàn đang chuyển link ! Nếu cụ báo cáo về nội dung đó quá 10 lần thì cụ cũng theo nó luôn đó !

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Thế này có phải " Lạy Ông tôi ở bụi này " ko nhể. Cứ như e ý, e làm e có nói với ai đâu..he he... Hơ ! Mà e nghĩ cụ hãy tận dụng nốt khoảng thời gian còn lại mà làm việc thiện trước khi nhận án treo. (ví dụ như đổ xăng cho e ) . Chúc cụ troicho ra đi thanh thản. Chào thân ái và quyết thắng..

troicho

Tài xế O-H
Thế này có phải " Lạy Ông tôi ở bụi này " ko nhể. Cứ như e ý, e làm e có nói với ai đâu..he he... Hơ ! Mà e nghĩ cụ hãy tận dụng nốt khoảng thời gian còn lại mà làm việc thiện trước khi nhận án treo. (ví dụ như đổ xăng cho e ) . Chúc cụ troicho ra đi thanh thản. Chào thân ái và quyết thắng..

Trời sinh cái tính em thế cụ ạ, có cái gì hay là phải cho mọi người cùng biết, nếu bị BAN thì coi như xui thôi:rolleyes:. Em tính tặng hết điểm cho cụ trước khi đi, mà sao ko được ấy :p

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Báo cáo đúng sự thật sẽ giải quyết và cộng điểm cho thành viên vì sự tích cực.
Báo cáo sai - sẽ bị xử lý theo quy định của diễn đàn !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên