Kiểm điểm khẩn cấp để download tài liệu

thaoha
Bình luận: 18Lượt xem: 5,036

thaoha

Moderator
Kính các cụ gần đây có 1 số thành viên mới và sinh viên cần tài liệu gấp phục vụ công việc sửa chữa và học tập nhưng ko biết làm thế nào để có điểm .đành Spam. viết bậy bạ linh tinh để kiếm điểm gấp gáp.nên hay bị xóa bài thậm chí còn bị PAN nick mà vc này là tôi làm mà là làm triệt để luôn.còn tại sao lại bị như thế mời các cụ đọc rõ nội quy cho kỹ rồi ý kiến tiếp
http://www.oto-hui.com/threads/noi-quy-va-quy-dinh-cua-mang-xmct.66065.html
nay tôi lập thớt này để các cụ bày tỏ nguyện vọng của mình.nếu có thể giúp đc các cụ. BQT sẽ giúp các cụ hết mình vì cộng đồng phát triển lớn mạnh
điều kiện để đc trợ giúp

+phần mở cửa:

- là thành viên O-H có thông tin đầy đủ.đã và đang tham gia chuyên mục MCT
- ghi rõ cần tài liệu phục vụ sửa chữa , làm đồ án tốt nghiệm
- phải biết viết tiếng việt rành mạch rõ ràng.đầy đủ câu từ
- Tên tài liệu nếu là thợ sửa chữa cho số se ri năm bờ. nếu là sinh viên cho thông tin cụ thể về tài liệu mình cần
- cũng có thể các cụ phải trả lời 1 số câu hỏi mang tính chất nắn gân

+ phần đóng cửa:

1/tuyệt đối ko bao giờ cho.tài liệu để các cụ thương mại hóa ,mua >bán>trao, đổi kiếm chác
2/ đưa sang các diễn đàn khác
3/ chưa dùng tới xin bừa thấy bở ra công đào. mà đào nhiều có ngày. trúng mìn thì sẽ bị nổ tung xác

-tại sao tôi đưa ra các điều ở trên mong các cụ phải hiểu như sau,tài liệu hiện có trong diễn đàn là của anh. em tâm huyết đưa lên chia sẻ.cá nhân anh em có tài liệu up lên ,mất tiền mua đưa lên nhằm mục đích giúp cho anh em có cái cẩm nang kiếm ăn,cá nhân chúng tôi là admin hay Smod khi cần tài liệu cũng phải mất điểm để download về như các cụ ,mặc dù tài liệu đó do cá nhân chúng tôi cũng up lên .thưa với các cụ rất công bằng như thế đã đc chưa
mọi vấn đề liên quan đến tài liệu. xin đc trợ giúp ở thớt này nhé thưa các cụ

doducdao92

Tài xế O-H
em đọc mà chưa thông gì cả.vậy em là sinh viên em cần tài liệu kiểm tra các loại cảm biến .thì thủ tục làm như trên nhưng gửi về địa chỉ nào hay gửi lun tại đây a.mong được giải đáp

haidangdenso

Tài xế O-H
hoan hô cụ thảo nhưng tính điểm nhẹ tay cho các em thôi chứ em nó là sv mình cũng đã qua khó khăn trăm bề tất nhiên cũng có người này người khác

doducdao92

Tài xế O-H
chào cụ tài liệu đó thì em có thể tìm được. em cần tài liệu cách kiểm tra Đo các loại cảm biến ý a.cái này em nghi chắc ở cẩm nang với có. mà có có tài liệu nào nói đến cảm biến trục khuỷu loại điện từ , loại quang ,loại hall.không ạ. tại em đang học đến máy quét lỗi mà không biết con trục khuỷu này thuộc loại nào để mình chọn đo sung .mong được cụ giúp đỡ

thaoha

Moderator
nếu trên diễn đàn có tài liệu đó mà cụ ko đủ điểm để doown .cụ vui lòng để lại đường link tại thớt này,chúng tôi sẽ hỗ trợ cụ nếu có thể

tvtgroup622

Tài xế O-H
te="tvtgroup622, post: 370586, member: 193216"]ote="thaoha, post: 369918, member: 82297"]cụ gửi những link nào mất điểm cho tôi xem
nếu đúng tôi sẽ hoàn lại điểm cho cụ
[/quote]
Gần đay nhất e tải tài liệu về máy dx 140[/quote]
Sách huóng dẫn và bảo dưỡng máy dx 140 bánh lốp cua cu huyndai.hay cu gui e sin tài liệu đó cũng đươc,tvtgroup622@gmail.com

viết tiếng việt còn chưa thõi thì còn mất điểm nữa.tập viết tiếng việt thành thạo đi rồi viết bài tiếp.ko là :cứ viết bài nào ko dấu xóa bài ý

chuong46

Tài xế O-H
Tôi đang cần Solar 290LC-V shop manual để sửa chữa ( số seri:0798 SX tháng 02/1999) nhưng không đủ đủ điểm; chủ thớt có thể giúp không?

Ngutunguyen

Bằng lái Hạng "Vét đĩa".
Tôi đang cần Solar 290LC-V shop manual để sửa chữa ( số seri:0798 SX tháng 02/1999) nhưng không đủ đủ điểm; chủ thớt có thể giúp không?

Cụ cho em xin cái "Mail" để gửi nhé.

Mặc dù Cụ đã chia sẻ với ae 1 số tài liệu "Rất độc và hay", nhưng còn kinh nghiệm sửa chữa "Đầy mình" thì chưa thấy có mấy. Cố gắng lên Cụ nhé!!!

chuong46

Tài xế O-H
Cụ cho em xin cái "Mail" để gửi nhé.

Mặc dù Cụ đã chia sẻ với ae 1 số tài liệu "Rất độc và hay", nhưng còn kinh nghiệm sửa chữa "Đầy mình" thì chưa thấy có mấy. Cố gắng lên Cụ nhé!!!
Cám ơn Chủ thớt trước nhé, email của tôi là: chuong46@gmail.com
Thành thật báo cáo cụ, tôi cũng có chút ít kinh nghiệm trong sửa chữa nhưng so với anh em trong diễn đàn thì còn non lắm (nhất là về lý thuyết vì kém tiếng Anh) nên ngại, không dám múa rìu qua mắt thợ.

Ngutunguyen

Bằng lái Hạng "Vét đĩa".
Cám ơn Chủ thớt trước nhé, email của tôi là: chuong46@gmail.com
Thành thật báo cáo cụ, tôi cũng có chút ít kinh nghiệm trong sửa chữa nhưng so với anh em trong diễn đàn thì còn non lắm (nhất là về lý thuyết vì kém tiếng Anh) nên ngại, không dám múa rìu qua mắt thợ.
Đã gửi.....Check mail.

yeukhcom

Tài xế O-H
Đã gửi.....Check mail.

Chào cụ, em không phải thợ thuyền gì cả, chỉ là người thích xe,
em đang rất muốn tải bộ tài liệu này
http://www.oto-hui.com/threads/tai-lieu-honda-sh-125i-150i-phien-ban-2015.84759/

để ngâm cứu xem smartkey hoạt động thế nào vì em có biết chút điện tử
email e là ninhvanthang@gmail.com

nhưng xăng thì thiếu 1 nửa, không thể tải được.

Xin cảm ơn cụ!!

thaoha

Moderator
Chào cụ, em không phải thợ thuyền gì cả, chỉ là người thích xe,
em đang rất muốn tải bộ tài liệu này
http://www.oto-hui.com/threads/tai-lieu-honda-sh-125i-150i-phien-ban-2015.84759/

để ngâm cứu xem smartkey hoạt động thế nào vì em có biết chút điện tử
email e là ninhvanthang@gmail.com

nhưng xăng thì thiếu 1 nửa, không thể tải được.

Xin cảm ơn cụ!!
@chủ thớt : sang mục 2 bánh nhé, bên này chuyên mục xe máy công trình chỉ có 2 dải xích và từ 3 bánh trở lên nên ko thể hỗ trợ chủ thớt đc

Sangkynpi

Tài xế O-H
các bác ơi.. còn cái chuyện tài liệu đặt pass. . load về rồi mới thấy có pass vào quay lại pm chủ thớt bặt vô âm tín.. * ta phải làm gì với cái link đó

vnbug

Tài xế O-H
Em chào các cụ! Em đang tìm hiểu về hệ thống điện của máy khoán cọc Soilmec 80C để sửa chữa(em là thợ tay ngang nhé). Cái máy khoan này nó lắp trên thân máy đào Caterpillar 345D. Cụ nào có sơ đồ điện và thủy lực cho em xin với ah. Email của em ntrungtin201@gmail.com. Cám ơn các cụ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên