Kiểm tra biến mô

ThienTamDo
Bình luận: 7Lượt xem: 1,295

ThienTamDo

Tài xế O-H
vấn đề của bạn nó cụ thể như thế nào
Khi lắp vào thì cảm nhận thấy biến mô hoạt động không như trước nữa. công suất hình như bị giảm đi vài phần. E đoán là quả bí có vấn đề. Nên lên đây xin cao nhân giúp đỡ. .1 nghi ngờ nữa là hộp số có hư hỏng, e đã kiểm tra và hoạt động tốt.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Khi lắp vào thì cảm nhận thấy biến mô hoạt động không như trước nữa. công suất hình như bị giảm đi vài phần. E đoán là quả bí có vấn đề. Nên lên đây xin cao nhân giúp đỡ. .1 nghi ngờ nữa là hộp số có hư hỏng, e đã kiểm tra và hoạt động tốt.
kiểm tra hộp số như thế nào mà biết ok bác? bác nói rõ xemnos bị hiện tượng thế nào, tự nhiên bị hay tháo lắp cái gì bị? em nghĩ bác kiểm tra được hộp số rồi thì biến mô bác cũng kiểm tra ok.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Sao bác biết hộp số tốt với cái biến mô bị hỏng vậy ?

manh_classic

Tài xế O-H
có vẻ như cụ đã tháo số ra rồi.cho e hỏi trước đó xe cụ có hiện tượng gì không?sau khi cụ tháo ra lắp vào thì nó giảm công suất hay trước khi cụ mổ nó ra đã giảm công suất.
cụ cho thêm thông tin nhé.ít thông tin quá

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên