Kính mong các cụ chỉ giáo

L
Bình luận: 5Lượt xem: 1,467

MANNFILTERS

Tài xế O-H
Bạn phải nói cụ thể mới tư vấn được.
Tuy nhiên, bạn có thể Ktra lại: Chất lượng PT thay thế, Chất lượng thợ sủa chữa.
Thành (0903 999821)

viettrung1

Tài xế O-H
hơi
Xưởng tôi có con bệnh vinaxuki bị mất hơi đieeuf khiển phanh tay đã hơn một năm nay. Hôm nay đến điều trị ktv kiểm tra hơi công tác thì rất tốt . Không hiểu bị tắc ở đoanj nào . Có ai có sơ đoof hệ thống hơi làm ơn cho tôi mượn phát hoặc tư vấn giúp tôi phải làm thế nào
vinaxuki loại nào thế hơi điều khiển phanh tay là hơi như thế nào hả cụ, hơi để mở phanh tay hay là đóng phanh tay,điện mở hơi hay hơi mở điện hoặc hơi mở dầu mà em nghe cụ đề cập đến công tắc chẳng thế hiểu như nào cả, cụ có thể mô tả lại cho anh em nghiên cứu dễ hơn được không.

xombathuc

Tài xế O-H
tôi không chuyên xe vinaxuki nhưng chỉ muốn nói thế này thôi,nếu là phanh lốc kê băng hơi nhưng hệ thống phanh bằng dầu thì kiểm tra lại lại đường hơi cấp vào kiểm tra từ hệ thông bơm hơi cho đến van xả hơi và các ống hơi và tổng phanh vào lốc kê,vào bình hơi xem có xì ở đâu không,xem lốc kê có xì hơi ở bas phanh không.nếu không có lốc kê thì kiểm tra lại tất cả đường hơi trên xe xem bị xì ở đâu còn nếu hơi đủ mà không ăn thì xem có bị luồn hơi ở tổng phanh không,đa phần kiểm tra kĩ đường hơi vào lốc kê nếu có

ga_auto37

Tài xế O-H
Xưởng tôi có con bệnh vinaxuki bị mất hơi đieeuf khiển phanh tay đã hơn một năm nay. Hôm nay đến điều trị ktv kiểm tra hơi công tác thì rất tốt . Không hiểu bị tắc ở đoanj nào . Có ai có sơ đoof hệ thống hơi làm ơn cho tôi mượn phát hoặc tư vấn giúp tôi phải làm thế nào
Nếu hơi ở công tắc phanh tay ngon lành k xì.và các đường ống dẫn k bị xì thì nó còn 1 đường rò duy nhất là rò ở bầu lốc kê.nó rò từ khoang lốc kê xuống khoang phanh chân cụ à??

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên