Kinh nghiệm chọn mua xe AirBlade 2010 FI

N
Bình luận: 5Lượt xem: 12,651

ngocgiang205

Tài xế O-H
Tình hình là cháu định mua cho chị gái xe này.Định mua 1 chiếc màu đỏ chót Fi đời 2010
Hôm nọ dạo qua chợ xe chùa Hà thì giá khoảng 30-32.Nhìn xe cũng còn mới, bóng.
Để chắc chắn thì các anh chị, các bác tư vấn cho cháu với là nên thử xe như thế nào, lưu ý những điều j.Và giá cả thế nào thì phù hợp.Nên mua qua tay hay mua chợ xe hay mua hiệu cầm đồ thì tốt hơn ạ.

ngocgiang205

Tài xế O-H
Tình hình là cháu định mua cho chị gái xe này.Định mua 1 chiếc màu đỏ chót Fi đời 2010
Hôm nọ dạo qua chợ xe chùa Hà thì giá khoảng 30-32.Nhìn xe cũng còn mới, bóng.
Để chắc chắn thì các anh chị, các bác tư vấn cho cháu với là nên thử xe như thế nào, lưu ý những điều j.Và giá cả thế nào thì phù hợp.Nên mua qua tay hay mua chợ xe hay mua hiệu cầm đồ thì tốt hơn ạ.

Chán nhỉ? Các bác toàn vào đọc mà chả bác nào cho e ý kiến! buồn chết!

bugativeyon

Tài xế O-H
theo tôi nghĩ chắc bạn tính mua xe Viet, giá 30-32t nói chung là xe vẫn còn ngon, bạn cần kiểm tra sơ bộ khung vỏ, đồng hồ, máy chạy vẫn còn êm( tuy kêu hơi to), trước khi mua xe bạn phải là ngừoi am hiểu về máy móc để khi chạy thử bạn mới phát hiện ra những hư hỏng, từ đó mới có cách thương lượng với chủ xe, với lại bạn cần đánh giá chỗ bán như thế nào, nếu cảm thấy không an toàn thì thêm vào vài chaii làm con mới đi cho oách, chúc bạn có con xe như ý!

laytee

Tài xế O-H
Xe đó chạy đc bao nhiêu cây số rồi? nếu chạy được 10000km thì giá đó là ok rồi bác ạ! chúc bác có chiếc xe vừa ý!

nguyen nghi

Tài xế O-H
Trong chùa hà thì những "phù thủy" hay phù phép nhất là: đánh xi để lốp nhìn như mới, si lại toàn bộ ốc cảu xe nên rất khó nhận biết đc xe cũ, sơn mới nhưng chất lượng cực kém đi nắng là phai màu ngay, đổ nhớt máy loại đặc như 20w50,.. để xe chạy êm hơn, và phần quan trọng là các phụ tùng điện của xe zin hay bị luộc bằng hàng kém chất lượng như IC, mobin, bộ tiết chế,... tốt nhất là bác nên tìm thợ đến xem xe cho.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên