Kinh nghiệm thay Phớt lốc!

thanhthe_2015
Bình luận: 5Lượt xem: 2,353

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Chào các bác! Em thấy nhiều bác cũng hỏi về vấn đề thay phớt lốc và nguyên nhân gây ra hiện tượng hở phớt, gioăng lốc.
Em thấy hiện tượng hở phớt, gioăng lốc xảy ra rất nhiều mà chưa thấy ai lập 1 topic để a em cùng thảo luận về vấn đề này!
Nay em lập 1 topic về vấn đề này. Mong các bác vào đây cùng thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm cũng như hướng dẫn cách thức tháo và thay phớt lốc, gioăng lốc để anh em cùng học hỏi lẫn nhau bởi mỗi người 1 cách làm khác nhau. Phớt lốc cũng có nhiều loại khác nhau nữa!
Mong anh em có kinh nghiệm vào đây chia sẻ để anh em được học hỏi.
Em xin post 1 video về thay gioăng lốc Deawoo ( lúc rảnh rỗi tranh thủ nghịch ngợm tí) :d. CÒn thay phớt lốc do công việc bận quá nên cũng ko quay hay chụp lại được! :D
http://www.mediafire.com/?m3pzsdkvs0h8wec

balong_autotn

Tài xế O-H
em thấy đây là một chủ đề rất hay và bổ ích nhất là với những ae mới vào nghề mà sao ko thấy các cảo thủ vào chém vậy,cụ chính cũng quên top này rồi sao ý.

minhduc1208

Tài xế O-H
topic này khá là hay vì cách thay phớt lốc và zoăng phớt mỗi người thay một kiểu em thì thường thay theo dưỡng nhiều khi cũng định quay lại cảnh lúc thay nhưng do máy của em là iphone8 1200 nên không quay được:))như em được biết thì thay phớt lốc dòng atit và for mondeo khá là khoai vì nếu không cẩn thận thì có thể bị gãy xecmang hoặc rơi bi ngay
mong các cụ chém thêm để cho anh em học hỏi với nhé

auto.is250c

Tài xế O-H
món này hay dấy nhưng trong hãng bọn em nó chảy dầu là cho đi cả củ luôn, muốn chếm tý mà ko biết chém gì thôi em xem học hỏi và ném đá giâu t ay vậy

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên