KOBECO SK120-1 quay toa bằng 2 bơm

baybong123
Bình luận: 25Lượt xem: 4,263

baybong123

Tài xế O-H
cảm ơn mấy cụ đã tư vấn nhiệt tình. em nghĩ cũng chỉ sai về hệ thống lên mới bị bệnh vậy . có điều nhà em chưa có cơ sở nào để đưa hệ thống em nó theo đúng cả lên vẫn lo lắng. cảm ơn tài liệu cuả cụ CHUNG HUU đã cho em tài liệu để cày cho em nó ra bệnh.

Hicatko

Tài xế O-H
dạ thưa cụ nhà em cũng mới vào ghề lên còn non cụ à. nhà em chỉ có cắm hai đồng hồ 500kg vào 2 bơm khi nhà em quay toa không kết hợp với động tác nào khác mà thấy 2 đồng hồ lên cùng một lúc thế có được gọi là quay toa bằng 2 bơm không a. mong cụ chi giáo . cụ có thể nói rỏ hơn cho nhà em hiểu về lỗi của van piriod van ưu tiên của cái gì không a
Mình lại không có tài liệu gì về 120, 200-1 thì có sơ đồ đó. Cụ có lấy 200 để tham khảo không thì để lại email.

bomva

Tài xế O-H
Cụ từ từ kiểm tra sử lý từng phần một. theo nhà tui cụ sử lý nguyên nhân nâng cần 1 bơm đã. khi nóng lên không quay toa được do mất áp chính hay bơm bị đơ xem lại tý balo. cái vấn đề quay sàn 2 bơm nó còn liên quan đến thao tác ra hoặc vào tay gầu nữa đấy.
nếu như tài liệu mà cụ chunghuu post nên,thì khi vào tay đòn mới liên quan đến quay toa còn khi ra tay đòn thì không liên quan đến quay toa.cụ có thể nói kỹ hơn phần bôi đỏ bên trên không ???

baybong123

Tài xế O-H
cảm ơn mấy cụ đã tư vấn ạ. nhà em đã làm xong em này. em nó bị đấu sai hết các đường ống tyo nhà em phải tháo nhăn kéo xuống bảo dưỡng các van. rồi sang một con máy khác tương tự đang làm việc bình thường. lắp lại các đường ống y hệt là xong . con để hiểu được chi tiết thì còn pải học hỏi các cụ nhiều a.
CHÚC CÁC CỤ LUÔN LUÔN MẠNH KHỎE . Ạ

sk30uu

Tài xế O-H
Quay toa bằng 2 bơm vậy động cơ có lịm không cụ ,sai ty ô chuẩn và đôi. Khi nhần cả đầu kích luôn ,hai bơm lên áp nhưng chưa chắc đã đc hoạt động bằng 2 bơm cụ phải chịu kho nghe và nhìn là ra bệnh cụ ah

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên