KOMATSU _6 báo lỗi 234 là lỗi gì

H
Bình luận: 5Lượt xem: 1,895

hoangjimy

Tài xế O-H
Các bác cho em hổi, em đang làm con 400-6 báo lỗi E234, em tra tài liệu không có, vậy đó là lỗi gì các bác. Ngoài ra máy em bị mất rùa thỏ, em đã đấu trực tiếp van điện rùa thỏ thì có, nhưng khi đấu vào hộp lại không có. dây em đã kiểm tra kĩ rùi. nút nhấn hi mi lo trên màn hình vẫn hoạt động tốt. Em nghĩ là hộp nhưng khi mang hộp lắp sang con 450-6 thì lại có. Mong các bác giúp em với

Nambgcb

Tài xế O-H
Đổi cái táp lô khác xem đi bạn. Phím ấn thì chuyển nhưng tín hiệu từ táp lô về hộp có chuyển không mới là cái quan trọng

Ngutunguyen

Bằng lái Hạng "Vét đĩa".
Các bác cho em hổi, em đang làm con 400-6 báo lỗi E234, em tra tài liệu không có, vậy đó là lỗi gì các bác. Ngoài ra máy em bị mất rùa thỏ, em đã đấu trực tiếp van điện rùa thỏ thì có, nhưng khi đấu vào hộp lại không có. dây em đã kiểm tra kĩ rùi. nút nhấn hi mi lo trên màn hình vẫn hoạt động tốt. Em nghĩ là hộp nhưng khi mang hộp lắp sang con 450-6 thì lại có. Mong các bác giúp em với
Cụ chụp ảnh cái lỗi E234 hiển thị trên màn hình để ae được mở rộng tầm mắt nhá???

hoangjimy

Tài xế O-H
hinh em no day

Ngutunguyen

Bằng lái Hạng "Vét đĩa".
Chủ thớt chú ý: khi hỏi pan bệnh của bất cứ thiết bị nào, phải cho đầy đủ thông tin về "Tên thiết bị và số khung số máy" để dễ bề bói toán nhá!!!

Con xe này là hàng "Châu âu", do vậy nhà sản xuất "Bắt buộc" phải lắp thêm hệ thống "Cảnh báo an toàn" thì mới được "Nhập cư".

Chủ thớt xem xung quanh chân piston nâng cần sẽ có 1 con cảm biến áp suất, lần ngược trở lại hộp sẽ xử lý được lỗi E234 nhá.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên