komatsu200-3 tay gầu áp 300 ko cắt đc đất

sk30uu
Bình luận: 12Lượt xem: 1,429

gamay

Tài xế O-H
dễ khả năng bị lọt áp ở ngăn kéo áp đủ nhưng ko phải áp của tay gầu nên thao tác vừa yếu vừa chậm.kiểm tra lại ngăn kéo loại trừ đi xem nó lọt chỗ nào mà xử lí

echnhua

Tài xế O-H
vậy khi cắt đất động cơ có. tải. không cụ. theo em là cụ chỉnh bơm cho khoẻ lên tý nữa đi. xem có cắt đựoc không. theo em nghĩ là vậy. ngoài ra. xi lanh của cụ có bị thông phớt không. cụ kiểm. tra áp vào tay là bao. nhiêu. kg. vậy

sk30uu

Tài xế O-H
Áp vào cả 2 bơm đều đat 300kg phớt mới thay trước khi làm bơm ,còn 1 chi tiết rat63 quan trong nữa la áp chưa kịch ty đã 200kg. Em cam giác nó cứ bí bí khong đc thoáng lắm

baybong123

Tài xế O-H
các động tác bình thường mà tay gầu áp cao mà vẫn yếu thì vấn đề ở đây là hệ thống điều khiển thủy lực của cụ không đc tốt ở động tác tay gầu .khi cụ vào tải thì công suất của bơm phải có 2 thứ là lưu lượng và áp suất vậy áp suất đó cũng đc rồi thì vấn đề là lưu lượng vào xi lanh tay chưa đủ . khi vào tải bơm có góc nghiêng max để tăng công suất .cái tay gầu của cụ yếu là do bơm thủy lực lùi về góc min sớm qua dẫn đến bơm có áp suất nhưng k co lưu lượng .do đâu thì cụ phải loại trừ xem cái đã cụ nhé. bơm tình trạng còn tốt k. ngăn kéo ra sao cụ cho thêm ít thông tin chính xác để a e chém tip nhé ,
[MERGETIME="1419527409"][/MERGETIME]
Áp vào cả 2 bơm đều đat 300kg phớt mới thay trước khi làm bơm ,còn 1 chi tiết rat63 quan trong nữa la áp chưa kịch ty đã 200kg. Em cam giác nó cứ bí bí khong đc thoáng lắm
mấy cái dây dợ trên ngăn kéo và con cóc đã đảo lộn chưa vậy cụ
[MERGETIME="1419527416"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1419527451"][/MERGETIME]

hoannbk

Tài xế O-H
Chỉnh cái valve Servo ra cho tăng hết lưu lượng rồi tăng em CO lên cho nó ăn tải, chúc bác cho em nó nuốt đất luôn nhé!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên