Laccety CDX 2010 xe nhập phát ra tiếng kêu tạch tạch trong máy

M
Bình luận: 76Lượt xem: 7,347

Michealduy

Tài xế O-H
Umh neu minh đo được đạt.thi minh nên kiểm tra cái gì bác.bac nói dúng.chay vẫn báo lỗi p0011 ak...mà nếu đo áp suát dầu ko dạt d thi mìn thay bơm dau ah bác

manhmongcaicity

Tài xế O-H
bảo bác kiểm tra áp nhớt và chụp hình đặt cam, kiểm tra van mà bác cứ bảo ok. cái gì cũng ok thì vì sao nó lại báo lỗi? ok là bao cao su ấy. bác phải nói cho rõ là kiểm tra gì và kết quả kiểm tra thế nào chứ cứ ok thì biết đâu mà đoán bệnh chứ.
áp nhớt mấy kg là đạt hả bác e cũng đang gặp em nvay cũng lệch cam nhưng e ko biết ktra áp dàu bô trơn là mấy kg thì đạt. mong bác chỉ giáo

Michealduy

Tài xế O-H
Lúc đầu thí áp nhớt ok sau đó thì áp nhớt không đạt rồi giờ lại hỏi kiểm tra thế nào. Kiểu làm việc của bác không thể làm được đâu.
Luk truok minh do ap dau o cục báo dầu thi dc 4 ky.bac noi do o con ốc luk giak do thj minh thay no ko ra dau.vi minh chua di tien đầu co thử nên mình thử như vậy... còn vê cam thi con nay mình ngày xưa mình có lam rồi.thì nó bình thường

Michealduy

Tài xế O-H
Ba
Lúc đầu thí áp nhớt ok sau đó thì áp nhớt không đạt rồi giờ lại hỏi kiểm tra thế nào. Kiểu làm việc của bác không thể làm được đâu.
Bác cho e hỏi vì sao e đo bên cảm biến nhớt thì đủ.còn bên con ốc lục giác bên máy phát thi ko đủ.bác.bác co cách nào xử lý giúp dùm e với. Thanhk bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên