Laccety CDX 2010 xe nhập phát ra tiếng kêu tạch tạch trong máy

M
Bình luận: 76Lượt xem: 7,249

Michealduy

Tài xế O-H
Bác mở tiếp con bên lốc lạnh đi. Mở lốc lạnh ra và mở tiếp con lục giác đó nữa.
Vậy bác làm thế nào vậy? nó bị sao vậy bác?
Vậy bác làm thế nào vậy? nó bị sao vậy bác?
Minh moi giao xe.ma no van kon go ko on dinh.bac ak.luk keu luk ko bac ak...bac co zalo ko.roi mih nc de hiu hon

Michealduy

Tài xế O-H

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Minh moi giao xe.ma no van kon go ko on dinh.bac ak.luk keu luk ko bac ak...bac co zalo ko.roi mih nc de hiu hon
Nói chung bác làm hết rồi thì cũng chúc mừng cho bác. Còn với cách làm việc của bác thì chẳng hợp với tính cách của em. Làm việc là phải nói cho chính xác và dứt khoát bác ạ. biết thì nói biết còn không biết thì nói không biết. Làm rồi thì nói rồi mà chưa thì nói chưa chứ làm kiểu xoay theo chiều gió thì không ổn rồi.

anhchanghocviec

Tài xế O-H
Bác đừng làm xe này nữa thì tốt hơn.
Nói chung bác làm hết rồi thì cũng chúc mừng cho bác. Còn với cách làm việc của bác thì chẳng hợp với tính cách của em. Làm việc là phải nói cho chính xác và dứt khoát bác ạ. biết thì nói biết còn không biết thì nói không biết. Làm rồi thì nói rồi mà chưa thì nói chưa chứ làm kiểu xoay theo chiều gió thì không ổn rồi.
em cũng thấy vậy.tính bác micheal duy này cứ làm sao ấy.chả có đầu chả có đuôi.

Michealduy

Tài xế O-H
Thi con nay lan dau moi gap lạ vậy...thj mih thuong do ap dau noi báo nhớt thj bình thường. Nhưng ben kia theo y bac noi thi ko có thì mình thay lạ.minh cung ve sinh duong dầu rồi. Cung ve sinh van 1 chieu thi thay nó vẫn binh thường... nỗ may thi thấy còn keu...

Michealduy

Tài xế O-H

Michealduy

Tài xế O-H

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên