Lacetti CDX 2010 đèn pha cốt tắt chìa khóa vẫn sáng. Cần giúp gấp!

TRIEUTUYEN
Bình luận: 9Lượt xem: 4,469

TRIEUTUYEN

Tài xế O-H
e chào cả nhà oh.tình hình là hnay e chiến con cdx dòi 2010 nó bị sáng đèn pha cố,kể cả khi tắt chìa khóa và tắt hết cong tăc đèn.e e đã kt câu chì hết rùi k sao.cụ nào đã gặp trường hợp này rùi chỉ giúp e với.khách mai đòi lấy xe e hẹn hết ngày mai.ma cụ nào có sơ đò e nó cho e xin với.cam on các cụ nhé

maydocloihn

Tài xế O-H
e chào cả nhà oh.tình hình là hnay e chiến con cdx dòi 2010 nó bị sáng đèn pha cố,kể cả khi tắt chìa khóa và tắt hết cong tăc đèn.e e đã kt câu chì hết rùi k sao.cụ nào đã gặp trường hợp này rùi chỉ giúp e với.khách mai đòi lấy xe e hẹn hết ngày mai.ma cụ nào có sơ đò e nó cho e xin với.cam on các cụ nhé
bác thử thay 2 bóng đèn phanh xem có đc ko
mà con này là đèn auto mà.nếu thê thì có lỗi gì ko bác

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
- Con này có truyền thống hỏng cái hộp cầu chì thì phải
- Đèn luôn sáng, sao bác lại kiểm tra cầu chì nhỉ?

tranhoang88

Tài xế O-H
các bác có thể chỉ hộ e cụ thể con role đấy là con nào được không để e thay với ạ. E k phải dân kỹ thuật, muốn tự sửa mà ra 1 số gara toàn báo thay cả hộp cầu chì. Các bác có ảnh được thì càng tốt ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên