Làm bơm Komatsu 650-6

Bomkomatsu
Bình luận: 29Lượt xem: 2,366

hoangjimy

Tài xế O-H
Cac bac cho em hoi em gap con may 650_6eo bi an de qua em lam bom lan dau lam dc 1thag 7 hom lai di het de pistong.lan 2 dc 25 ngay lai di het de pistong.em dag rat hoang mang bac nao gap truong hop nay rui chi em vai duog em cam on.
1. chỉnh góc nghiêng cao quá, tháo hết mấy cái lá thép ở 2 đầu secvo đi. lắp lên máy nếu chậm quá thì căn dần vào.
2 . lắp sai mặt trà,
3. trục bơm cân lại đi

haupro26021989

Tài xế O-H
No di 1 khoang hay may khong ha bac.va cac khoang bi chet thi the nao ah.no co trung nhau giua cac lan an de qua ko ah.va cai quan trong nha la nhung lan vo de qua do co phai do bac lam bom hay ai lam bom ah.

ThanBiaDaiRuou

Tài xế O-H
với bằng đấy thời gian mà chết bơm thì nguên nhân chính là do thiếu dầu, còn nếu lắp sai hoặc do chỉnh thì vài hôm hoặc vài tiếng là mài hết chân đồng

Hicatko

Tài xế O-H
Với kinh nghiệm lắp, sửa bơm toàn bộ dàn komat 650 750-6 tầm 20 con dưới hà lầm. Tôi có lời khuyên này dành cho bạn
Bạn phải khẳng định được chất lượng bơm bạn tốt, làm việc 6 tháng đến 1 năm ok vì mài piston có rất nhiều nguyên nhân. Nếu bạn khẳng định đc thì loại trừ đc rất nhiều.
Mài chân đồng đến từ những nguyên nhân sau.
1. Chỉnh góc nghiêng quá lớn, do piston servo hoặc do trên balo.
2. Chất lượng piston kém
3. Do tắc tiết lưu đế piston
4. 650 có 2 bơm nên rất dễ nhầm vỏ, lắp sai vỏ.
5. Đường chống xâm thực bơm có vấn đề.
Cần thuê lắp bơm alo 0977 010 083

hoangjimy

Tài xế O-H
Với kinh nghiệm lắp, sửa bơm toàn bộ dàn komat 650 750-6 tầm 20 con dưới hà lầm. Tôi có lời khuyên này dành cho bạn
Bạn phải khẳng định được chất lượng bơm bạn tốt, làm việc 6 tháng đến 1 năm ok vì mài piston có rất nhiều nguyên nhân. Nếu bạn khẳng định đc thì loại trừ đc rất nhiều.
Mài chân đồng đến từ những nguyên nhân sau.
1. Chỉnh góc nghiêng quá lớn, do piston servo hoặc do trên balo.
2. Chất lượng piston kém
3. Do tắc tiết lưu đế piston
4. 650 có 2 bơm nên rất dễ nhầm vỏ, lắp sai vỏ.
5. Đường chống xâm thực bơm có vấn đề.
Cần thuê lắp bơm alo 0977 010 083
mướp

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên