Lần theo dấu vết "áo chiến" O-H 2015

enestobeer
Bình luận: 15Lượt xem: 1,725

enestobeer

Tài xế O-H
Bẩm các cụ !

Lần theo dấu vết của sự rò rỉ chiếc "áo chiến" của O-Her 2015 đã giúp "siêu đạo chích" én-né-tô-bia đã dò ra thêm một thông tin cực HOT nữa cho anh em O-Her nhà ta, đó chính là: Chiếc nón O-H. Xin mời anh em cùng chiêm ngưỡng nhé, độ tin cậy của thông tin này chỉ vào khoảng 99,99% thôi, mong các cụ đừng tin nhé :D

enestobeer

Tài xế O-H
Phải đồng bộ cả áo và mũ là đúng rồi. Đây là áo mũ thời kỳ đổi mới. Hy vọng rằng năm mới, áo mũ mới, chất lượng mới.

Dạ em cám ơn Thầy !

Thời kỳ mới chúng ta sẽ có nhiều sự đổi mới, tối ưu về thương hiệu, sự mạnh mẽ của sắc màu, đơn giản về hình thức. Thầy đồng ý thì đổ xăng em em nhé :D

enestobeer

Tài xế O-H
Ngon làm sao để có hả chủ thớt

làm sao để sở hữu nó đây sếp ơi, nhìn giền quá
?

Hồi hộp đợi "siêu phẩm'' ra mắt quá!

Các cụ bình tĩnh nhé ! Thông tin này là thông tin mật, nhà cháu "vô tình ăn cắp" được thôi, mong các cụ giữ bí mât cho, nhà cháu xin bật mí một chút xíu nữa, mà các cụ phải hứa là phải giữ bí mật đó nha: Theo nhà cháu được biết mấy "anh nhớn" đang có dự định ra mắt "bộ sưu tập" hàng khủng này vào giữa mùa xuân này đấy. Suyt! khẽ thôi nhé ! :D

bugi

Giữ xe
Nhân viên
em thấy good rồi bác nhưng có thêm câu slogan của mình ở phía dưới thì ok hơn.

hocnghe

Tài xế O-H
Mong ae quản trị có thiết kế logo nhận diện o-h gắn vào xe oto và xe máy.
Để thể hiện tinh thần oh sự giao lưu gắn kết và nhận diện thành viên cũng nhưvăn hóa giao thông của thành viên oh

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên