Land Cruiser FHJ80 bênh lạ cần cao thủ giúp đỡ

P
Bình luận: 8Lượt xem: 922

pham_t_dat

Tài xế O-H
Em đang găp bệnh về hệ thống lái con xe land cruiser máy dầu . Khi đánh lái thì rất nhẹ nhưng nó tự đánh lái khi em đánh lái sang trái hoặc phải một góc 45độ va nó từ từ tự quay và đạp ga cao thì dánh lái càng nhanh . Con này là bót lái trợ lực . Mong các bác cao thủ lam bệnh này ròi chỉ giúp em nguyên nhân ở đâu . Em cảm ơn các bác nhiều

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em đang găp bệnh về hệ thống lái con xe land cruiser máy dầu . Khi đánh lái thì rất nhẹ nhưng nó tự đánh lái khi em đánh lái sang trái hoặc phải một góc 45độ va nó từ từ tự quay và đạp ga cao thì dánh lái càng nhanh . Con này là bót lái trợ lực . Mong các bác cao thủ lam bệnh này ròi chỉ giúp em nguyên nhân ở đâu . Em cảm ơn các bác nhiều
Xe bị hỏng box lái rồi, thay thôi

ledoan

Tài xế O-H
Hỏng van chia dầu .thay bót cho nhanh bác ak dùng hàng bãi cũng được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên