lập trình hay mô phỏng hoạt cảnh với flash

rua_kaka
Bình luận: 12Lượt xem: 2,300

rua_kaka

Tài xế O-H
e cũng có chút va chạm và hí hoáy qua món flash nãy e dùng để mô phỏng dòng điện, mô.phỏng chuyển.động của cơ cấu dạng 2D, tự đọc và nghiên cứu tài liệu thì mất nhiều công, nên bác nào muốn mô phỏng bằng flash, e có thể tổng kết vài vấn đề ( e ko chuyên món này nhưng đủ dùng ) vậy bác nào cần thì để mail e gửi tài liệu, có khúc mắc gì trong khả năng e sẽ giải sầu cùng luôn, vì e chưa rõ cách up tài liệu nên, trc mắt bác nào cần e gửi. Chắc hữu ích lớn với các bác làm đồ.án...v.v

nhattham

Tài xế O-H
e cũng có chút va chạm và hí hoáy qua món flash nãy e dùng để mô phỏng dòng điện, mô.phỏng chuyển.động của cơ cấu dạng 2D, tự đọc và nghiên cứu tài liệu thì mất nhiều công, nên bác nào muốn mô phỏng bằng flash, e có thể tổng kết vài vấn đề ( e ko chuyên món này nhưng đủ dùng ) vậy bác nào cần thì để mail e gửi tài liệu, có khúc mắc gì trong khả năng e sẽ giải sầu cùng luôn, vì e chưa rõ cách up tài liệu nên, trc mắt bác nào cần e gửi. Chắc hữu ích lớn với các bác làm đồ.án...v.v
bác có flat nào hay k gửi giúp e với
gmail la daotham071989@gmail.com
e cảm ơn trước nhé

tranvanan2311

Tài xế O-H
bác cho em với.mail của em king231191@gmail.com
em đang cần mô phỏng về hệ thống điện thân xe để bảo vệ đồ án mà chẳng biết tìm ở đâu

rua_kaka

Tài xế O-H
nếu làm dòng điện chạy, đơn giản nhát là bạn chịu khó vẽ đường điện từng fame 1, nếu di chuyển trên 1 đoạn thẳng dài th dùng biến hình
[MERGETIME="1417023534"][/MERGETIME]
flash lâu rồi cũng ko làm, mình làm đc giản mo phỏng chuyển động và dòng điện thôi, ko hoành tráng như các tlieu khác đâu

rua_kaka

Tài xế O-H
http://data.oto-hui.com/zm7fblzqdz0c.html
http://data.oto-hui.com/qy13g2g0864l.html
sory các bác, tại bận quá
các bác có hứng thú thì download về ngân cứu, e bận quá chứ ko làm cái demo hướng dẫn cho dễ hiểu, mà các bác có thích search trên youtube rất nhiều clip hướng dẫn dễ hiểu lắm. (các bác cần hiểu khái niệm thế nào là hoạt cảnh dạng graphic thế nào là hoạt cảnh dạng movie, rồi dê mô tạm tạm những ví dụ đơn giản như bánh xe quay, dòng điện chạy, cứ thuần thục vậy là đủ dùng để mô tả nguyên lý dòng điện, or thủy lực rồi ạ.

huynguyenmbv

Tài xế O-H
http://data.oto-hui.com/zm7fblzqdz0c.html
http://data.oto-hui.com/qy13g2g0864l.html
sory các bác, tại bận quá
các bác có hứng thú thì download về ngân cứu, e bận quá chứ ko làm cái demo hướng dẫn cho dễ hiểu, mà các bác có thích search trên youtube rất nhiều clip hướng dẫn dễ hiểu lắm. (các bác cần hiểu khái niệm thế nào là hoạt cảnh dạng graphic thế nào là hoạt cảnh dạng movie, rồi dê mô tạm tạm những ví dụ đơn giản như bánh xe quay, dòng điện chạy, cứ thuần thục vậy là đủ dùng để mô tả nguyên lý dòng điện, or thủy lực rồi ạ.
Cái này rất hay, bác có biết DMU 2d TRONG catia không?

rua_kaka

Tài xế O-H
Cái này rất hay, bác có biết DMU 2d TRONG catia không?
hix, inventor thì biết chứ catia mình ko dùng
[MERGETIME="1426082084"][/MERGETIME]
bạn cho mình với, mình đang cần sinhchi@gmail.com
mình đưa link rồi mà, bạn xem lại
[MERGETIME="1426082090"][/MERGETIME]
bạn cho mình với, mình đang cần sinhchi@gmail.com
mình đưa link rồi mà, bạn xem lại

y2kvybg

Tài xế O-H
Em đang cần một số mô phỏng giúp học sinh hiểu về các bộ phận trên ô tô. em dậy trường cao đẳng. em cũng tốt nghiệp ở MTA anh ạ. mail em là: trankhacvinh88@gmail.com
Cảm ơn bác!

rua_kaka

Tài xế O-H

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên