Lexus ls400 1993 mất ga cuối

T
Bình luận: 7Lượt xem: 1,307

huynhmotors

Tài xế O-H
E đang gặp con xe này vật tình hình e nó bện đạp ga cuối lụp bụp như kon lên e kt áp xăng tốt kt bu ri đỏ vệ sinh ổ ga kt kim phun những cái e nghi vấn đều kt tốt còn gì thiếu sót mong ae nào có kinh nghiệm dòng xe này mong đc chợ giúp con xe này động cơ v8 1UZ—FE
Có mấy vấn đề cụ cần làm :
1- Đọc truy mã lỗi , Lexus của bác đọc thủ công không cần tới máy scan
2- Kiểm tra hệ thống ống bô xem có thông không ?
3- Khi máy đang nồ lụp bụp chú ý phía sau ống bô có khói đen không ? Nếu có khả năng hỏng Mass ( cảm biến đo gió )

DUNGBACAUTO

Tài xế O-H
E đang gặp con xe này vật tình hình e nó bện đạp ga cuối lụp bụp như kon lên e kt áp xăng tốt kt bu ri đỏ vệ sinh ổ ga kt kim phun những cái e nghi vấn đều kt tốt còn gì thiếu sót mong ae nào có kinh nghiệm dòng xe này mong đc chợ giúp con xe này động cơ v8 1UZ—FE
Đọc bài của bác muốn đứt hơi, chẳng dấu chấm phẩy gì cả. Khi viết xong bác phải lưu ý : Chống chỉ định với người tiền sử hàng xóm mắc bệnh tim mạch chứ.
Bác xem thử mấy vấn đề các bác tư vấn ở trên xem sao, khi đã loại trừ hết, bác kiểm tra cổ ga hoặc đường dẫn khí từ lọc tới cổ ga xem có bị hở không bác ạ.

quocdat_pl89

Tài xế O-H
áp suất buồng đốt thế nào bác,xupap có lọt khí ko

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên