Lộ thông tin lãnh đạo

cuongminh
Bình luận: 10Lượt xem: 1,811

cuongminh

Tài xế O-H
Với thời tiết khắc nghiệt vừa qua,dưới cái nắng hơn 40 độ tất cả anh em O-H vất vả và vất vưỡng để chuẩn bị cho sinh nhật O-H thì thấy thiếu đi 1 vị lãnh đạo quan trọng đó là cụ khoadongluc.những tưởng cụ đàm nhà ta bị lạc ở đất thủ đô nghàn năm văn hiến.toàn bộ anh em O-H huy động 150 người và nhờ cả báo đài thông tin tìm trẻ lạc ai ngờ đâu cụ đàm nhà ta trốn anh em O-H đưa MC đi đạp vịt.cụ đàm giải thích cho anh em được tỏ ợ :)):)):))

cuongminh

Tài xế O-H
ối giời ơi bà con O-H vào đây mà xem này làm anh em đổ xô đi tìm cụ đàm ! ai dè cụ đàm nhà ta thảnh thơi đạp vịt =))=))=))

Với thời tiết khắc nghiệt vừa qua,dưới cái nắng hơn 40 độ tất cả anh em O-H vất vả và vất vưỡng để chuẩn bị cho sinh nhật O-H thì thấy thiếu đi 1 vị lãnh đạo quan trọng đó là cụ khoadongluc.những tưởng cụ đàm nhà ta bị lạc ở đất thủ đô nghàn năm văn hiến.toàn bộ anh em O-H huy động 150 người và nhờ cả báo đài thông tin tìm trẻ lạc ai ngờ đâu cụ đàm nhà ta trốn anh em O-H đưa MC đi đạp vịt.cụ đàm giải thích cho anh em được tỏ ợ :)):)):))

Lãnh đạo là phải tranh thủ từng phút như vậy mới đúng chớ!!! Nhưng soi mãi mà chẳng thấy cái bàn tay trái của Cụ Đờm nhà ta ở đâu???:)):)):))

lichno37

Tài xế O-H
lãnh đạo thế này thì anh em mất hết lòng tin.ước j mình dc như a ấy keke

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên