Lốc điều hòa cá mập

V
Bình luận: 3Lượt xem: 1,780

viethong84

Tài xế O-H
Các cụ ơi em có vấn đề này hiện nay em thay 1 con lốc mới hoàn thiện xong chạy được 1 tuần thì lốc im luôn đưa đi kiểm tra thì lóc không chết mà chỉ chết đĩa từ thôi. bên bảo hành đổ là do nạp ga không đúng vậy hỏi các cụ là lỗi xuất phát từ nguyên nhân nào ah

Hổ Vồ

Tài xế O-H
Ðề: Lốc điều hòa cá mập

Có thể lúc cụ lắp bộ đầu vào có sai sót như thiếu căn, thừa căn, mặt hít và puly bị ban trước đó mà không rà lại,... Đó là những nguyên nhân khiến bộ đầu ra đi. Bộ đầu của cụ là bộ đầu mới hay cũ?

hung dong anh

Tài xế O-H
Ðề: Lốc điều hòa cá mập

Bạn cho ít thông tin quá . Thứ nhất là khi lắp song xe chạy có mát sâu không , thứ hai là cuộn từ của lốc khi chết như vậy có bị hiện tượng chập cháy ko . Nếu khi lắp lốc song xe chạy mát lạnh Bình thường được cả một tuần rồi tự nhiên chết cuộn hít từ thôi ( ko do chập cháy ) thì là tại cuộn hít từ của lốc kém chứ ko phải tại do thợ lắp hoặc do nạp ga ko đúng ( nếu do ga nạp ko đúng thì sẽ ko mát sâu được hoặc bó lốc luôn chứ không thể chết cuộn hít từ được) đấy là kinh nghiệm ít ỏi của cá nhân mình . Nếu mình có nói sai mong các cụ ném đá nhẹ tay . Nếu cụ nào thấy đúng thì đổ cho em tí xăng nhé....

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên