Lốc lạnh 508 ngyên nhân gãy lá van đít lôc

Thuocdoc113456
Bình luận: 27Lượt xem: 6,435

ledoan

Tài xế O-H
em làm howo lắp lốc 508 mà nó gãy van liên tục ,nhờ các cụ tư vấn
Lốc bác nhập về có vấn đề rồi .lá van kém chất lượng .howo em lắp nhiều 508 rồi có dao đâu.chia sẻ với bác là con đầu kéo dewoo bị hỏng lốc chế 508 cứ được thời gian là tèo lá van mặc dù lắp lốc chuẩn .cuối cùng mới tìm ra nguyên nhân là vòng tua của xe cao quá lắp 508 không hợp .lấy con lốc của gentra lắp sang chạy mãi chả thấy hỏng

Lephuong1991

Tài xế O-H
Hay gay la van dit la do 2nguyen nhan chu yeu .1 la ro vong tua qua cao .2 la ro loc lạnh qua cung hay bi gay la van .e gap 2truong hop nay nhieu roi .co j e noi k paj cac bac thong cam

sunt808

Tài xế O-H
Lốc bác nhập về có vấn đề rồi .lá van kém chất lượng .howo em lắp nhiều 508 rồi có dao đâu.chia sẻ với bác là con đầu kéo dewoo bị hỏng lốc chế 508 cứ được thời gian là tèo lá van mặc dù lắp lốc chuẩn .cuối cùng mới tìm ra nguyên nhân là vòng tua của xe cao quá lắp 508 không hợp .lấy con lốc của gentra lắp sang chạy mãi chả thấy hỏng
Lốc gentra bác quấn lại cuộn điện hả bác

tung68

Tài xế O-H
do áp quá cao rồi dòng này quạt li tâm có lúc không đóng ở chế độ điều hòa nên hay chết lốc lắm bác nên kiểm tra hoặc làm lại quạt li tâm không thí chế 2 quạt đĩa giải nhiệt đằng trước mới ngon được nếu phài thay lốc lên tìm lốc nhật lắp cho xe đông lạnh đó cụ chế sang thì tuyệt vời luôn

quannhung1207

Tài xế O-H
Chỗ e dường như chỉ làm howo nhiều.
E khuyên bác lên chế cho e nó 2quạt sanden vào giàn nóng.cho đường nước thải chảy vào dàn.
Đảm bảo không được không lấy tiền.

sunt808

Tài xế O-H
Em cũng gặp trên con hinno đời 96 ,cứ lắp lốc mới vào xe chạy một chuyến là gãy lá van ,sau em thay giàn nóng lớn hơn là ok bác à .em cũng nghĩ do tua máy lớn ,mà giàn nóng nhỏ quá giải không đủ nên hư bác à,không biết đúng không nữa.

OTOPHAM

Tài xế O-H
Em mới ăn con này xong.nguyên nhân chính và chung cho dòng này là ở khớp lí tâm quạt giải nhiệt.Sau một thời gian chạy thì dầu nó hết.nóng lên lò xo xả áp làm cho quạt giải nhiệt quay chậm. Ko đủ giải nhiệt.
Biện pháp khắc phục là thao lý tâm xuống, mua chai phụ gia đổ vào.lắp vô, OK.
Đầu kéo mà xài lý tâm dầu thì để ý cái này, chứ ko mệt

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em mới ăn con này xong.nguyên nhân chính và chung cho dòng này là ở khớp lí tâm quạt giải nhiệt.Sau một thời gian chạy thì dầu nó hết.nóng lên lò xo xả áp làm cho quạt giải nhiệt quay chậm. Ko đủ giải nhiệt.
Biện pháp khắc phục là thao lý tâm xuống, mua chai phụ gia đổ vào.lắp vô, OK.
Đầu kéo mà xài lý tâm dầu thì để ý cái này, chứ ko mệt
Bác cho xin tên loại phụ gia ấy với

nhthai113

Tài xế O-H
Huynh cho em hỏi, anh biết ở đâu bán phụ tùng máy lạnh xe đầu kéo daewoo ko a

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên