mắc led cho oto

T
Bình luận: 4Lượt xem: 1,138

led oto

• led

Số phiếu: 0 0.0%
  • độ đèn led

Số phiếu: 2 100.0%

• Số lượng người bầu chọn
    2

tuananh0589

Tài xế O-H
tình hình em muốn lắp trên trần oto tầm 500 con led .theo ý tưởng là bầu trời đầy sao . bác nào có công thức tính tính cho em là em nên mua những gì ạ. vì em không học điện tử nên không biết tính như thế nào ạ.mà đã là bầu trời đầy sao thì nó co nhiều loại bóng nên các bác tính hộ em xem mắc như thế nào nha.

danht

Tài xế O-H
vấn đề này hay đây, e cũng đang độ lại con mec đơi 1979,:) làm được bâù trời đầy sao trên e nó thì nó là độc nhất vô nhj ở VN rồi.nêú cụ nào đã làm thì chia ẻ kinh ngiêm cho a e nha.

TUBUI

Tài xế O-H
ý cụ là sao nếu mắc không chớp thì chỉ cần mua 3 bịch diện trở 1k và 5oo con led sau dó mắc theo kiểu ma tran là ok thoi
còn mắc nháy thì ra nhật tào bảo bán ic về mắc vào không muc diện trở nữa ok
thank!!!!!!i love oh

baolinh2012

Tài xế O-H
tình hình em muốn lắp trên trần oto tầm 500 con led .theo ý tưởng là bầu trời đầy sao . bác nào có công thức tính tính cho em là em nên mua những gì ạ. vì em không học điện tử nên không biết tính như thế nào ạ.mà đã là bầu trời đầy sao thì nó co nhiều loại bóng nên các bác tính hộ em xem mắc như thế nào nha.
cụ cứ nắp khoảng 6 con led nối tiếp vào 1 con trở 1k rồi câu vào nguồn 12v .cứ thế cụ nhân ra nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên