Mất cao áp xe corolla 1997

V
Bình luận: 6Lượt xem: 911

vuongtoan1984

Tài xế O-H
xe mình bị hỏng phải kéo về.về nhà thợ phán cháy tụ điện ở bộ chia.thay song vẫn chẳng nổ được thợ lại bảo hỏng IC.chẳng biết phải làm sao nữa.bác nào có thể khắc phục được cho em thì em xin cảm ơn nhiều.nhưng với giá vừa phải 1 chút.thấy mấy ông thợ bảo em con IC khoảng 600 có phả ko ạ?hay thay bộ chia bãi hả các cụ

auto.is250c

Tài xế O-H
xe mình bị hỏng phải kéo về.về nhà thợ phán cháy tụ điện ở bộ chia.thay song vẫn chẳng nổ được thợ lại bảo hỏng IC.chẳng biết phải làm sao nữa.bác nào có thể khắc phục được cho em thì em xin cảm ơn nhiều.nhưng với giá vừa phải 1 chút.thấy mấy ông thợ bảo em con IC khoảng 600 có phả ko ạ?hay thay bộ chia bãi hả các cụ
nếu cụ thây nên thay bộ bãi vào cũng rẻ thôi mà , nhưng có chắc là bị hỏng ở đó chứa mà thay hả cụ. phải kiểm tra kỹ rồi hãy quết định cho họ phán thay phải đúng thì mình mới giả tiền hi

danht

Tài xế O-H
Xe của cụ thì chỉ có đồ bãi thui cụ àh. 600k là bình thường đấuy chứ. Cũng phải cho họ kiếm chút chứ, trước e thay con ic của ford everet còn 1t700k đấy cụ àh.

elitehieu

Tài xế O-H
xe bác thì kiếm đâu ra hàng mới nữa. hàng bãi của Toyota ở việt nam nhiều, chọn lựa trước khi mua, đảm bảo chất lượng tốt.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên