Matiz máy lạnh đóng ngắt thất thường

kiak3
Bình luận: 19Lượt xem: 3,513

kiak3

Tài xế O-H
Các bác cho e ý kiến được không
E có làm máy lạnh con matiz hiên tượng bệnh của nó là như tn
Cháu nó bị thủng dàn lạnh e thay dàn lạnh mới vào.châm dầu.nạp ga tiên thể thay luân cái phin.nạp ga lạnh 4 độ lốc ngắt ok.e dao xe.sau 2hôm khách đánh xe vào báo bệnh xe lúc má lúc không.e ktra khi xe không mát là do không có điên xuống lốc.nhưng để chế độ a/c bat 1lúc thì tự dưng lại được.e tất cả các rắc nối chặt ok.nhưng xe cứ chay 1lúc lốc lại đóng ngắt thất thường.các bác có kinh nghiêm cho vài ý kiến về bệnh tình.e xin cảm ơn

kiak3

Tài xế O-H
E ktra thấy điện ra toi rơle ngat lạnh roi.tiếp đó thì không thấy có điên điều khiển rơle điện.bác có sơ đồ mạch điên con này không giúp e vs.

cuonght1989

Tài xế O-H
em gặp 1con kia morning cũng lúc có điện lốc lúc ko,cứ đi tìm điện mãi rồi phát hiên đó thổi gioăng nóng máy nên vậy.ko biết con của bác có giống ko nữa.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các bác cho e ý kiến được không
E có làm máy lạnh con matiz hiên tượng bệnh của nó là như tn
Cháu nó bị thủng dàn lạnh e thay dàn lạnh mới vào.châm dầu.nạp ga tiên thể thay luân cái phin.nạp ga lạnh 4 độ lốc ngắt ok.e dao xe.sau 2hôm khách đánh xe vào báo bệnh xe lúc má lúc không.e ktra khi xe không mát là do không có điên xuống lốc.nhưng để chế độ a/c bat 1lúc thì tự dưng lại được.e tất cả các rắc nối chặt ok.nhưng xe cứ chay 1lúc lốc lại đóng ngắt thất thường.các bác có kinh nghiêm cho vài ý kiến về bệnh tình.e xin cảm ơn
Thừa gaz

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên