Máy 2KD gãy trục cam

buonchanviai93
Bình luận: 10Lượt xem: 1,411

buonchanviai93

Tài xế O-H
các bác vào thảo luận với em nguyên nhân dẫn tới gãy trục cam và phương pháp sửa chữa nào tiết kiệm nhất với ạ. Xưởng em có máy 2kd nổ phọt phẹt như xay lúa, em toàn phải đề bằng nguồn 24v, bình thường đề chẳng sao nhưng hôm đó em vừa đề thì trục cam gãy ngay phía puli dẫn động làm puli dẫn động văng ra luôn.Giờ em chưa biết xử lý thế nào mong các bác giúp em với ạ

hanhthuy1990

Tài xế O-H
các bác vào thảo luận với em nguyên nhân dẫn tới gãy trục cam và phương pháp sửa chữa nào tiết kiệm nhất với ạ. Xưởng em có máy 2kd nổ phọt phẹt như xay lúa, em toàn phải đề bằng nguồn 24v, bình thường đề chẳng sao nhưng hôm đó em vừa đề thì trục cam gãy ngay phía puli dẫn động làm puli dẫn động văng ra luôn.Giờ em chưa biết xử lý thế nào mong các bác giúp em với ạ
Chắc là cái hộp toi mất rồi chứ bác chơi 24V kia

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
E rằng bác không phải người đầu tiên tháo. Nó bị sai cam nên bị gãy

buonchanviai93

Tài xế O-H
thưa các bác là em chỉ 24v cho máy đề thôi, còn điện điều khiển vẫn 12v bình thường nhé, máy quá nặng em dùng bình 12v 100A vẫn không thể khởi động được nên mới dùng 24v vậy

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên