máy kobelco sk120-1

K
Bình luận: 4Lượt xem: 1,487

khoinguyen_hp2012

Tài xế O-H
Hôm nay em kiêm tra em nó không kết hợp được,động tác lên cần mà kết hợp với gầu,tay gầu và quay thì thao tác lên cần đứng im.cắm đồng hồ kiểm tra áp thì thấy áp khiển 40kg ga nhỏ 42 ga to.áp bơm chính thì khi lên cần chỉ có bom trong la hoạt động (khoảng220kg),ap bom ngoai =0.kiêm tra hết các động tác thi toàn bộ các thao tác phía trên mâm quay thì chỉ có bơm trong la hoạt đông.còn di chuyển thẳng va cắt xích từng chân chay thì lại chỉ co bom ngoài hoạt động(khoảng 220kg).em cũng lớ ngớ không hiểu rõ lắm mấy em kobel.chỉ biết hiện tượng này chỉ có khi máy kết hợp giưa di chuyển và các động tác làm việc.các bác hiểu nhiều về em nó thi tư vấn hộ em phát

hanhnguyenbc09

Tài xế O-H
Em mạo muội chém tý,ở pump kobé có thứ gọi là hòa pump chắc là làm việc kém,
hiện tại như cụ nói thì pump của cụ chưa đc ngon,as pump thiếu thì phải,khi kết hợp quay+co arm+nâng cần gần như nâng cần ko làm việc có phần hơi tụt khi bắt đầu thao tác

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Hôm nay em kiêm tra em nó không kết hợp được,động tác lên cần mà kết hợp với gầu,tay gầu và quay thì thao tác lên cần đứng im.cắm đồng hồ kiểm tra áp thì thấy áp khiển 40kg ga nhỏ 42 ga to.áp bơm chính thì khi lên cần chỉ có bom trong la hoạt động (khoảng220kg),ap bom ngoai =0.kiêm tra hết các động tác thi toàn bộ các thao tác phía trên mâm quay thì chỉ có bơm trong la hoạt đông.còn di chuyển thẳng va cắt xích từng chân chay thì lại chỉ co bom ngoài hoạt động(khoảng 220kg).em cũng lớ ngớ không hiểu rõ lắm mấy em kobel.chỉ biết hiện tượng này chỉ có khi máy kết hợp giưa di chuyển và các động tác làm việc.các bác hiểu nhiều về em nó thi tư vấn hộ em phát

tranvanau77

Tài xế O-H
mat ap bom ngoai roi kiem tra bom ngoai lai di neu bom k3v thi nhieu kha nang bi ket co bom ngoai roi

tiếng việt có dấu lần thứ nhất

gie-rach

Tài xế O-H
[quoày="tranvanau77, post: 300327, member: 187736"]mat ap bom ngoai roi kiem tra bom ngoai lai di neu bom k3v thi nhieu kha nang bi ket co bom ngoai roi[/quote]
cụ này chém gió linh tinh lại viết không dâú ,mong cụ xem lại nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên