Máy komatsu50-3

echnhua
Bình luận: 9Lượt xem: 1,200

bomva

Tài xế O-H
hihi con này két dầu thủy lực và két nước phải rất to.quạt làm mát phải chậy bằng tua bin phản lực hihi gã chém gió đấy ...

congphong86

Tài xế O-H
Bẩm cụ chủ thớt là máy làm việc bình là khoảng bao lâu.mờ cụ chỉ nêu lên tình trạng máy cấp áp thế thôi ,theo nhà cháu thì với tình trạng đó thì máy chẳng làm việc được bình thường đâu cụ ạ,Cụ xem xét lại cho nhà cháu cái ạ :(

echnhua

Tài xế O-H
Bẩm cụ chủ thớt là máy làm việc bình là khoảng bao lâu.mờ cụ chỉ nêu lên tình trạng máy cấp áp thế thôi ,theo nhà cháu thì với tình trạng đó thì máy chẳng làm việc được bình thường đâu cụ ạ,Cụ xem xét lại cho nhà cháu cái ạ :(
em này thì làm việc bình thường .cả ngày đi đào móng nhà mà .. em thấy hơi lạ và thắc mắc thôi vì chủ máy bảo vẫn làm được . mà nhanh là đằng khác .em cũng sợ máy không thọ được lâu . .máy mua qua tay các bác ạ.
[MERGETIME="1399216825"][/MERGETIME]
từ hôm chủ máy mua bảo em sang kiểm tra tới giờ vẫn chưa gọi lai các cụ ạ ..cụ cho em hỏi liệu giòng máy này là như thế này không?. e gặp 2 con rồi
[MERGETIME="1399216858"][/MERGETIME]

congphong86

Tài xế O-H
Cụ đưa cái sơ đồ của em nó lên đây rồi để còn có các cụ khác đàm đạo,chứ với những thông số của cụ đưa ra đấy thì nhà tui chưa từng kinh qua cụ à

thaoha

Moderator
các bác tư vấn em với ạ . em đi kiểm ta máy pc50uu-3. có hiện tương là nổ máy ga mức min AS CỦA máy 120kg . và ga to áp suất 220kg . và áp điều khiển 45kg............//////và máy làm bình thường ạ máy không nóng giầu và sôi nước gì ạ
cụ định đặt bom đấy hử????

echnhua

Tài xế O-H
[quotơpe="congphong86, post: 265686, member: 146144"]Bẩm cụ chủ thớt là máy làm việc bình là khoảng bao lâu.mờ cụ chỉ nêu lên tình trạng máy cấp áp thế thôi ,theo nhà cháu thì với tình trạng đó thì máy chẳng làm việc được bình thường đâu cụ ạ,Cụ xem xét lại cho nhà cháu cái ạ :([/quote]
từ hôm chủ máy mua bảo em sang kiểm tra tới giờ vẫn chưa gọi lai các cụ ạ ..cụ cho em hỏi liệu giòng máy này là như thế này không?. e gặp 2 con rr
cụ định đặt bom đấy hử????
cu thảo hà có thấy bất hợp lý không? em mơi vào nghề nhưng cũng chua gặp và làm dòng này nhiều a. cụ có sơ đồ pos len cho các em chêm với

thaoha

Moderator
cu thảo hà có thấy bất hợp lý không? em mơi vào nghề nhưng cũng chua gặp và làm dòng này nhiều a. cụ có sơ đồ pos len cho các em chêm với[/quote]

Nó đây cụ ,cụ cần cái SDTL để soi cái dề vậy

echnhua

Tài xế O-H
Cụ đưa cái sơ đồ của em nó lên đây rồi để còn có các cụ khác đàm đạo,chứ với những thông số của cụ đưa ra đấy thì nhà tui chưa từng kinh qua cụ à
thưa cụ em chảng có lấy cái sơ dồ con này đâu ạ . các cụ có không cho em xem với . để em mở rộng tầm mắt ạ
[MERGETIME="1399470833"][/MERGETIME]
cu thảo hà có thấy bất hợp lý không? em mơi vào nghề nhưng cũng chua gặp và làm dòng này nhiều a. cụ có sơ đồ pos len cho các em chêm với

Nó đây cụ ,cụ cần cái SDTL để soi cái dề vậy
[/quote]
cụ thảo hà cho em hỏi thêm cai dòng này có thể chỉnh được bệnh cấp tải đó không ạ .mà bơm này cấp tải như vạy mà vân không thấy đông cơ có tải ạ. cu có thể chém cho bon em ve bơm cấp tải trông trường hơp này duocj không ạ . ga nhỏ 120kg . ga to 240kg . em cũng gần như bó tay rùi ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên