máy phát hyundai cần giúp đỡ

B
Bình luận: 10Lượt xem: 1,565

baotohalong62

Tài xế O-H
xưởng mình đang làm con xe hyundai poter2 có tiếng kêu lạ .mình đã kiểm tra thấy tiếng kêu phát ra từ máy phát.đã tháo máy phát ra kiểm tra quay tay có độ gì của bi tiếng kêu lạo sạo .mình dự là hỏng vòng bi khổ nỗi mình chưa tháo pu ly loại này bao giờ .bác nào đã từng tháo làm loại này xin tư vấn giúp mình nhé (hoặc mặt cắt dọc của pu ly này) mình xin cảm ơn

vuquocdat

Tài xế O-H
buli loai nay la buli 1chieu hay con goi cach khac la buli chong giam giat ! nếu bác muốn mở thì phải có độ mở riêng tức là phải có 1 suctu hình khớp với đầu buli đó rồi lấy súng bắn ra là ok

camry_291089

Tài xế O-H
xưởng mình đang làm con xe hyundai poter2 có tiếng kêu lạ .mình đã kiểm tra thấy tiếng kêu phát ra từ máy phát.đã tháo máy phát ra kiểm tra quay tay có độ gì của bi tiếng kêu lạo sạo .mình dự là hỏng vòng bi khổ nỗi mình chưa tháo pu ly loại này bao giờ .bác nào đã từng tháo làm loại này xin tư vấn giúp mình nhé (hoặc mặt cắt dọc của pu ly này) mình xin cảm ơn
cái này phải có đầu tu mới mở đc

baotohalong62

Tài xế O-H
anh cảm ơn trọng nhiều anh đang chế đồ tháo .có điều thắc mắc về ren phải trái tí thôi,dạo này em nhiều việc không trọng lâu không gặp.cảm ơn em nhé.

baotohalong62

Tài xế O-H
cảm ơn các bạn đã tư vấn mình tháo thay bi ok rồi con này chỉ bị hỏng bi thôi .pu ly này nó chạy một chiều kiểu ma zich đề đúng phải có đồ mới tháo được cảm ơn các bạn nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên