Máy SK 40SR-2 bệnh lạ

D
Bình luận: 11Lượt xem: 1,874

dinhthinhung

Tài xế O-H
Máy SK 40 SR-2 quay toa bắt đầu quay khỏe, và nhanh, khoảng 30 độ thì quay chậm xuống khoảng một nửa.
Quay toa và ben sử dụng bơm bánh răng. Ga nhỏ và ga to tất cả áp suất đều đạt 200kg/cm2. Áp khiển 30kg/cm2.
Bắt đầu quay và gạt rất khỏe. Lên xuống ben nhanh và khỏe. Bệnh của nó là bắt đầu quay rất nhanh và khỏe khi quay được 30 đến 45 độ thì quay tự chậm lại ( rất chậm, còn khoảng một nửa ). Ở tất cả các chế độ ga to hay ga nhỏ.
Kiểm tra áp khiển ở đầu cốc trượt 30kg/cm2. Đổi đường khiển cua quay toa sang các thao tác khác làm việc bình thường. Các thao tác khác đổi sang quay toa bệnh không thay đổi.
Kiểm tra mô tơ quay toa xi lanh mạt chà tốt không xứơc. Các van mô tơ tốt, con trượt ngăn kéo không kẹt.
Bệnh và tên máy hơi lạ nhưng là máy Nhật bãi mới mua, tem nhãn còn nguyên. Tất cả các thao tác khác làm việc bình thường, nhanh và khỏe.
Mong đc sự chỉ giáo của các tiền bối :). Xin cám ơn!

congphong86

Tài xế O-H
Ðề: Máy SK 40 SR bệnh lạ

Máy SK 40 SR-2 quay toa bắt đầu quay khỏe, và nhanh, khoảng 30 độ thì quay chậm xuống khoảng một nửa.
Quay toa và ben sử dụng bơm bánh răng. Ga nhỏ và ga to tất cả áp suất đều đạt 200kg/cm2. Áp khiển 30kg/cm2.
Bắt đầu quay và gạt rất khỏe. Lên xuống ben nhanh và khỏe. Bệnh của nó là bắt đầu quay rất nhanh và khỏe khi quay được 30 đến 45 độ thì quay tự chậm lại ( rất chậm, còn khoảng một nửa ). Ở tất cả các chế độ ga to hay ga nhỏ.
Kiểm tra áp khiển ở đầu cốc trượt 30kg/cm2. Đổi đường khiển cua quay toa sang các thao tác khác làm việc bình thường. Các thao tác khác đổi sang quay toa bệnh không thay đổi.
Kiểm tra mô tơ quay toa xi lanh mạt chà tốt không xứơc. Các van mô tơ tốt, con trượt ngăn kéo không kẹt.
Bệnh và tên máy hơi lạ nhưng là máy Nhật bãi mới mua, tem nhãn còn nguyên. Tất cả các thao tác khác làm việc bình thường, nhanh và khỏe.
Máy này hình như có thiết bị an toàn về độ nghiêng của máy phải không bác? nó có 3 con cảm biến dạng xoay xác định góc nghiêng của máy.Nếu độ nghiêng vượt quá thiết kế an toàn thì máy có thể cắt hết toàn bộ thao tác đấy bác à.Em đoán mò thế nếu không đúng mong bác bỏ quá cho=d>=d>=d>

dinhthinhung

Tài xế O-H

Máy không có cảm biến. tất cả các thao tác khác bình thường . bơm chính giông như pc 50uu-2e vì không còn tem bơm.mô tơ quay giống m2 x63. bơm quay là bơm bánh răng .cảm ơn bác mong các tiền bối chỉ thên

dung85

Tài xế O-H

Cái gì cũng tốt .vậy mà quay yếu.có khi nào em nó đói ăn không.có trường hợp thiếu nhớt ,phối hợp nhiều động tác một lúc bị hiện tượng như của cụ đó .kiểm tra nhớt và lọc thử xem nha.đoán mò thôi đường ném đá em:D:D

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Ðề: Máy SK 40SR-2 bệnh lạ

A/s khiển = 35 kg/cm².
A/s bơm quay 200 kg/cm².

Cụ xem cái van nhấp nháy có bị làm sao không nhé????

dinhthinhung

Tài xế O-H

May sk40 sr số khung ooph-oo689 máy mua về hoạt động bình được 6 tháng nay có bệnh như thế
mong bác và các cao nhan chỉ thêm xin cảm ơn

gie-rach

Tài xế O-H

Haha cụ La cháu đi vắng . chém gió gặp ngay Cụ NHì - toàn ông tổ của KOBE - quả này cho về vạch xuất phát:32::32::32::32:

dinhthinhung

Tài xế O-H

Thật thà là như thế , mai tại hạ sẽ xuống núi tìm số khung rõ ràng cụ thể vi hôm nay mưa lớn không đi được nhờ chủ may đọc giúp , thật xin lôi máy la sk 40 sr không có -2 mai tạ hạ sẽ ghi ở máy vì hôm nay chủ máy đọc trên giấy hải quan mong các bác thông cảm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên