Máy sk450-1 không kết hợp được

echnhua
Bình luận: 26Lượt xem: 3,441

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
CỤ có shop manual hay sơ đồ thủy lực UP lên cho các em tham khảo thêm với. Cái con máy này nó có giống SK400, nếu khác thì nhờ CỤ chỉ thêm cho các mem với!
Nói chung dòng KOBELCO đời "không trừ", "Mark III", hoặc "Mark IV" hàng Mỹ , từ SK200 => SK450 sơ đồ thủy lực giống nhau tới 98%. Nó chỉ khác nhau về trọng lượng của xe mà thôi.
Cụ có thể tải "Service handbook" của nó ở đây:
http://www.oto-hui.com/threads/0001472-serviceman-handbook-kobelco-sk310-sk430.43772.html

Cám ơn cụ đã tham gia cùng ae, Bói tôi xin tặng cụ
500 điểm lấy hên nha.

echnhua

Tài xế O-H
em lại không có sơ đồ nào con máy này . cụ nào có cho em sin với .để em chọc ngoáy .
con này nang cần 2 bơm rùi . chỉ mỗi quay sàn và duy chuyển là 1 bơm thôi

hoc_hieu

Tài xế O-H
em lại không có sơ đồ nào con máy này . cụ nào có cho em sin với .để em chọc ngoáy .
con này nang cần 2 bơm rùi . chỉ mỗi quay sàn và duy chuyển là 1 bơm thôi[/quote

cụ gõ sk430-3 ra ngay cụ HuynDai lấy 200k, nó y hệt, à quên trong sơ đồ nó có 2 van điện còn trên con máy của cụ chỉ có 1 thì phải con van điện đấy để tăng tải cho bơm, cụ thử vặn kịch vào xem có thay đổi gì không, con em đấy của cụ áp suất thế là ngon rồi. hỏi cụ là nếu vừa quay sàn vừa nâng cần thì có nâng cần được không?

echnhua

Tài xế O-H
vâng em cảm ơn cụ.em cung chỉnh rồi ạ . vân không được ạ . máy không lim nhung chậm . khi năng cần . còn kết hợp nâng càn với quay sàn thì ok .

echnhua

Tài xế O-H
trước tiên em cảm ơn các bác đã tư vấn . và em cung rút ra ít kinh nghiệm . và em nó cung gần song rồi . bênh em nó đôi ba lô của em nó không được ngon ạ . em tháo ra kiểm tra thì em nó đã bi. làm lại em thử đổi ba lô thì máy ok rồi các cụ ạ cảm ơn các bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên