Máy xúc pc1250-7 làm một lúc máy chậm

echnhua
Bình luận: 18Lượt xem: 2,646

echnhua

Tài xế O-H
chào các cụ. tình hình là em đang gặp con máy pc1250-7 làm một lúc thi máy bị châm. hầu như tất cả động tác nặng nhất là nâng không nâng đựơc cần áp suốt. bơm. quay sàn áp 280kg. và bơm duy chuyển. đều 300kg mà vẫn chậm ạ.các bác tư vấn em với. em cảm ơn ạh

Viết chính tả còn sai "Bét nhè chè đỗ đen" nói gì đến "Sửa với chả chữa"!!!!

Soihoang123

Tài xế O-H
Cụ soi ghê quá, chính tả sai là chuyện bình thường mà. Sai chính tả mà có 1250 làm thì e nghĩ ai cũng đồng ý sai. Mấy ai được làm 1250-7888888

bomva

Tài xế O-H
chủ thớt cho xin vài kiểu ảnh về em nó nhé.không biết em nó chậy động cơ gì và chậy mấy bơm,lưu lượng từng bơm là bao nhiêu cc/vòng ???

ngochocmai

Tài xế O-H
chào các cụ. tình hình là em đang gặp con máy pc1250-7 làm một lúc thi máy bị châm. hầu như tất cả động tác nặng nhất là nâng không nâng đựơc cần áp suốt. bơm. quay sàn áp 280kg. và bơm duy chuyển. đều 300kg mà vẫn chậm ạ.các bác tư vấn em với. em cảm ơn ạh
ý cụ là máy làm một lúc là yếu. yếu ở đây là hệ thống thủy lực hay là phần động cơ vậy.
khi mà máy làm việc đã yêu thì cụ tác động vậy tay điều khiển thao tác thủy lực có thấy hiện tượng động cơ có bù ga hay nghe tiếng nổ lơn hơn không.
nếu cụ tác động hai cần tay điều khiển.
tay bên trái quay toa có hiện tượng gì không.
tay bên phải nâng hạ boom có hiện tương j không.
và khi tiến và lùi có hiện tượng gì không.

Trieuhd

Tài xế O-H
Em đã làm 1250-7 bi bệnh nóng lên là đơ quay sàn và nâng yếu . Làm lại bơm 160 kiểm tra lại van tổng nữa xem

thach3210

Tài xế O-H
Kiểm tra van tổng trên ngăn kéo xem nhé. Tốt nhất lấy 1 cái van tổng tốt thay vào xem. Với lãi thay hết lọc thủy lực(lọc hồi lọc bơm khiển lọc đạn từ bơm chính trước khi vào ngăn kéo) nếu không được thì hạ bơm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên