Mecedes 16 chỗ máy xång SX 2003 tắt máy

L
Bình luận: 6Lượt xem: 1,401

lehuyvu79

Tài xế O-H
Em xin chào các cụ :
Em mới nhận em nó hai ngày nay,tình hình như sau ;
- Máy nổ gaanty rất rất êm lên ga tại chỗ không rung giật nhưng khi chạy cắt côn ,về số hoặc lên số là tắt máy, đề máy lại nổ liền ,hiện tượng này có lúc tắt máy lúc không chỉ bị khi xe đang chạy
+Xe sử dụng ga điện nhé các cụ, em tess máy không báo lỗi, những cái em đã làm như sau :
- Kiểm tra van xả áp lực xång,cảm biến nhiệt độ.
- Rơle bơm xång,lọc ,bơm,đường ống, senso cảm biến trục cam không có vấn đề gì.
- Vệ sinh họng ga, cảm biến đo gió còn tốt cả .
+ Em rất mong chờ các cụ chém giúp em , xin cảm ơn

checkcar

Tài xế O-H
con này là mec mb100 phải không cụ. cụ kiểm tra các banh răng trong cụm ga chưa? còn này hay bị cái đó đó là suy luận của em các cụ chém thêm nhé

lehuyvu79

Tài xế O-H
con này là mec mb100 phải không cụ. cụ kiểm tra các banh răng trong cụm ga chưa? còn này hay bị cái đó đó là suy luận của em các cụ chém thêm nhé

Cụ chém rất chuẩn ,hôm đó em tháo nắp ra tính cho chạy thử thì thấy mòn một răng em đoán đó là nguyên nhân nên em đã đặt hàng từ Hà Nội vào thay cả cụm ga ,nay xe chạy tốt rồi em cám on các cụ

checkcar

Tài xế O-H
có gì đâu chổ em chuyên làm xe du lịch 16 chổ nên em va chạm nhiều nên em biết thôi. cụ làm xong rồi cứ dổ xăng ào ào cho em hihi

cubo

Tài xế O-H
A
[MERGETIME="1422348802"][/MERGETIME]
Co cu nao ranh mb140 may xang doi 2003 khong cho e hoi ty voi e dang dau dau lam
[MERGETIME="1422348826"][/MERGETIME]
Co cu nao ranh mb140 may xang doi 2003 khong cho e hoi ty voi e dang dau dau lam
[MERGETIME="1422348847"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1422349234"][/MERGETIME]
Xe e chay Binh thuong nhung Thinh thoang bi giat
E da thay buzi,loc xang,mobin nhung van bi giat cu nao biet chi e voi
[MERGETIME="1422349254"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1422349282"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1422349308"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1422349387"][/MERGETIME]

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên