Hỏi về đồ nghề cần có để làm sơn ô tô

H
Bình luận: 0Lượt xem: 985

hettienxai

Tài xế O-H
Thật ra mình ko cần ... mà ông sư phụ mình ko rành vi tính nên nhờ mình lên mạng tìm hiểu dùm ổng .. sẳn tiện mình biết thêm tí kiến thức .

Việc là ổng thợ lâu năm rồi .. ổng dự định khi làm xong việc ở Gara nếu dư thời gian sẽ sơn xe máy tại nhà ổng kiếm thêm ít tiền. Ổng sơn củng dạng lâu năm trong gara nhưng toàn xài đồ nghề trong xưởng có gì thì xài chứ ko rành lắm . Ổng kêu em tìm hiểu để giúp ổng mua 1 ít đồ nghề để ở nhà ổng khi nào xong việc ở Gara lâu lâu nhận làm 1 2 chiếc xe máy , hoặc sơn oto bị hư nhẹ tại nhà hoặc có ai đó nhờ đánh bass oto xe máy kiếm thêm ít tiền nuôi vợ con .

Súng sơn trong xưởng xài loại Sata của đức đắt tiền quá ổng ko có khả năng mua ... vì thế cần cây súng sơn nào ngon lành mà giá cả loại rẻ tức nhiên ko xịn rồi nhưng tối thiểu 1 cây bao nhiêu tiền thì sơn được xe n gon lành .

1 cái máy bơm để xịt ... loại nào ổn nhỉ ? ổng ko sơn hằng ngày lâu lâu ổng mới sơn 1 lần thôi ... mình tìm trên GG có loại mini gì 1 triệu 8 2Hp gì của nhật hình như Osima gì đó ? cái đó dùng dc hay tốt ko ?

1 cái máy đánh bass .. tức nhiên là vẩn là rẻ tiếp nhưng vẩn đánh hết chiếc oto ngon lành .

À mình ở tỉnh lẽ miền tây ko biết mua mấy cái đó Ship từ sài gòn về có rẻ hay ko nhỉ ? Cái máy bơm cả chục ký :(

Cám ơn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên