mổ 1 em airblade chết máy giữa đường nè.

M
Bình luận: 1Lượt xem: 1,725

mr nhông1412

<b>NHÔNG SÊN DĨA CLUB</b>
ngày 03/07/2012 tức hôm qua khi đang ngồi gật gù ngủ trên bàn trực,có 1 vị khách trung tuổi dựng đầu em dậy và hỏi anh ơi có sửa xe AB ko ạ?giật mình tỉnh giấc nghĩ bụng,hài thật sửa xe gì ko sửa,thế là trả lời có sửa anh ơi,xe anh bị gì vậy ạ,em có thể giúp gì dc anh.ok xe mình đang chạy ko nổ,thế là 1...2....3...đaư xe lên cầu nâng,banh nó ra và.....

ecu

cam cò

kim phun

cụm cảm biến

giắc bơm xăng

bình xăng lớn và bơm xăng

bộ roong cao su nắp đậy cam cò(nhân thể thay nới luôn)

sau khi kiểm tra thì phát hiện ra tình trạng như sau....do lúc trước xe hơi kêu cò cho nên chủ xe có đem xe cho thợ canh cò,nhưng anh thợ này canh cò quá chặt(mói canh cò 2 ngày trước) nên khi xe chạy nóng dẫn tới đội xuppap gây mất hơi,may mà 2 cây xuppap chưa bị cong và cháy cốt cam chứ ko thì nặng à,sau khi căn chỉnh lại cò mổ xuppap xe lại chạy ok,vì sẵn máy ảnh nên post cho anh em cùng tham khảo.

daica1982

Bán Chuyên
bác à,hình như xe ga Honda con nào cũng bị kêu xupap có thể nhà sx cố tình để như vậy,nếu thợ canh lại như xe # sẽ dẫn đến mất hơi cục bộ ngay,em cũng gặp nhiều khách hàng phản ảnh họ đi xe đôi lúc bị ko nổ,đề đạp 1 hồi lại nổ,nhât là xe Lead,Bác có gặp tình huống như vậy ko.
Có phải Honda bị lỗi hệ thống con lăn cò mổ(xe bị nhiều là Future fi)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên