Mời Các Bác Vào Mừng Sinh Nhật Wanted !

E
Bình luận: 50Lượt xem: 4,733

Escape

Tài xế O-H
Nhân dịp sinh nhật bác Wanted vào ngày 17/09 kính mong bác tới chung vui cùng bác Wanted, buổi tiệc sinh nhật bác Wanted như dự kiến sẽ được tổ chức tại lẩu dê 2 Cuộc,nếu có thay đổi chúng tôi sẽ thông báo sau, kính mời bác đến dự tiệc cùng bác Wanted nha, sự hiện diện của bác là niềm vui của bác Wanted.
Cũng qua topic này kính chúc bác Wanted thêm 1 tuổi nha, chúc bác gặp nhiều niềm vui trong cuộc sống, gặp may mắn trong công việc, và thật nhiều sức khỏe để còn có nhiều bài viết hay để đóng góp cho diễn đàn nha. :)):)):)) sinh nhật bác ko có gì hơn chiếc bánh kem và 1 bài hát tặng bác mong bác không chê, của ít lòng nhiều mà.:D:D:D

[video=youtube;LV1rCphvLfM]http://www.youtube.com/watch?v=LV1rCphvLfM[/video]​

Duyleauto

Tài xế O-H
Chúc bác có thêm tuổi mới cái gì cũng mới.Nhất là có môt cuộc sống tốt.Mọi thứ đều như mình mong muốn.Mọi thứ trong tuổi cũ hãy bỏ qua và đón nhận mọi điều tốt đẹp trong tuổi mới này nhé.Happy birthday to wanted.Và mình sẽ cố gắng tới dự bữa tiệc của wanted nhé.Nhưng thời gian cụ thể như thế nào?

huivip

Tài xế O-H
nhân dịp sinh nhật cụ ẹc min con xin chúc cụ sống lâu với diễn đàn :)) đóng góp cho diễn đàn thật nhei6u2 tài liệu độc chỉ có wanted mới có !:))

MyPower

Tài xế O-H
cám ơn bác đã nhấc đến tên mình

Các cụ thật biết cách làm cho anh em trên diễn đàn cảm thấy mình được quan tâm khi sử dụng phần mềm gọi tên.:)):)):)).
Nhân dịp sinh nhật bác WANTED. Chúc bác (Mạnh khoẻ như động cơ BUGATI. Bền như xe NHẬT. Sự nghiệp như TOYOTA.:)):)):))) Để anh em trên diễn đàn còn được làm phiền bác dài dài.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên