Đang tải...

Mong cụ Thaoha tiếp tục hỗ trợ diễn đàn máy công trình

Thảo luận trong 'Bài viết - tài liệu' bắt đầu bởi hyundai, 12/2/15.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. hyundai

Bằng lái Hạng F
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    2,437
    Mã lực:
    2,130
    Xăng dự trữ:
    12,672 lít xăng
    Kính cụ Thảo hà (Cụ sáu)!

Trước đây lúc mới thành lập chuyên mục xe máy công trình trên diễn đàn O-H, người đầu tiên đứng ra kêu gọi và xây dựng chính là cụ Komatsu-6.

Lúc bấy giờ, diễn đàn máy công trình với các nhân tố ban đầu rất "mong manh" chính cụ sáu đã từng ngày, từng ngày sửa bài, kêu gọi từng anh em "ở quê" lên phục vụ cho Ô HÁT (Thành phố) . Và thế là diễn đàn máy công trình O-H ra đời.

Những cây đại thụ như "Lão bói" "Lão giẻ", "Lão Lạc" "Mụ Thủy" "Mợ Miên" ... những cái tên ấy dần dần quy tụ và Máy công trình trên thực tế là một trong những diễn đàn đi tiên phong trên O-H về tính chia sẻ và sự phát triển . Có được thành quả đó có lẽ không ai giám quên đến cái tên "-6" Hay "cụ sáu" hay cái nick huyền thoại "Komatsu-6", người đã từng ngày vun vén cho Máy công trình O-H mạnh hơn, xôm tụ hơn và hiệu quả hơn.

Ngày nay khi Ô HÁT phát triển mạnh, cứ ngỡ Máy công trình trên O-H là một tập thể không thể tách rời trên diễn đàn. Nhưng có lẽ điều đó sẽ không đúng khi không có một vị thủ lãnh, cầm cờ tiên phong như cụ sáu. Với cái nick anh em quý mến gọi cụ @thaoha.

Thưa cụ !

Diễn đàn Ô HÁT đang trên đà phục hưng và xây dựng lại cơ chế, với sự quyết tâm cao của cụ Khoadongluc và các anh em Ban quản trị. Khi đọc trong danh sách quản trị viên mới cụ đã "nhẫn tâm" bỏ rơi đàn em, không cho em út "thêm tên" cụ vào. Từ tối qua đến nay em suy nghĩ rất nhiều, dù biết nhà cụ không thể bỏ được O-H vì nó đã ngấm vào máu và tiềm thức của cụ. Dù biết cụ giận mây thằng như em bỏ bê cụ một mình "quét rác". Và em cũng biết tội rồi, nếu bây giờ mà em xin từ chức nốt và theo cụ luôn thì cụ nghĩ gì về chuyên mục xe máy công trình trong 3 tháng tới ?

Chốt lại. Mong cụ tiếp tục chiến đấu vì O-H, nói cụ ít lên nhưng tần suất của cụ trong 2 năm qua may chăng có KhoadonglucKia_service , Mobilest bì kịp . Nên chuyện không có thời gian sẽ chưa hẳn là lý do thuyết phục. Em xin cụ nghĩ lại và giúp đỡ cho đàn em cụ nhé !

Trân trọng

Hyun văn đai

Đã được đổ xăng bởi trainghe87@, hoc_hieu, anhnv_241117 tài xế khác.
  2. javaro_2405

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    54
    Mã lực:
    401
    Xăng dự trữ:
    1,348 lít xăng
    :( cụ Sáu không ở lại là iêm khóc ấy nhé

Đã được đổ xăng bởi mobilest, ngocanh_102, văn chiến_bc064 tài xế khác.
  3. enestobeer

Bằng lái Hạng C
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    6,413
    Mã lực:
    266
    Xăng dự trữ:
    4,531 lít xăng
    Cám ơn bài viết của Cụ Hyundai. Thay anh em O-H nói chung và ban xe máy công trình nói riêng, mong cụ @thaoha tiếp tục làm người soi sáng cho những đứa em nhé. Cảm ơn cụ trước :D

Đã được đổ xăng bởi ngocanh_102, văn chiến_bc06, mobilest6 tài xế khác.
  4. thanhco1983

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    2,343
    Mã lực:
    416
    Xăng dự trữ:
    7,104 lít xăng
    Oạch, lần đầu tiên trong đời em biết đến cái máy Doosan 180W....Cách đây có 1 tháng. Cụ thaoha & cụ hoanmy cho sơ đồ mạch điện và tư vấn qua điện thoại mà múc được em nó. Cụ mà không tiếp tục thì tiếc quá. :(

Đã được đổ xăng bởi ngocanh_102, văn chiến_bc06, vantrung1785 tài xế khác.
  5. thaoha

Moderator
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    4,748
    Mã lực:
    2,113
    Xăng dự trữ:
    18,618 lít xăng
    Cụ ĐAI nói thế này thì quá làm khó mợ cháu rồi , ngay từ đầu tiên mợ cháu nhận làm ác min,mợ cháu cũng đã có nói rồi,khi mợ cháu xây dựng xong cái khung của mảng MCT thì cho mợ cháu nghỉ ko làm ác min nữa và cụ ĐAI cũng có tham dự cũng đồng ý cơ mà.bây giờ ko những có bộ khung chắc chắn mà còn mạnh nữa .nhưng cứ thế này thì cụ định cho mợ cháu làm đến hết đời hả???cụ vẫn cố tình hấp diêm mợ cháu phỏng???

Đã được đổ xăng bởi tranat, hoc_hieu, anhnv_241111 tài xế khác.
  6. thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    3,116
    Mã lực:
    2,013
    Xăng dự trữ:
    8,958 lít xăng
    Đọc bài chú mài viết làm tao bực hết cả "Cửa mình"....lại phải viết bài tiếp ( Mặc dù tau chửa muốn viết tiếp: 1 phần là do có nhiều thành viên "Chém gió" quá, hai là ....)

Để có được "Vị trí" như hiện nay. Dù "Nó" không "Đẻ" ra tiền bạc, danh vọng....hay bất cứ "Lợi lộc" gì mà chỉ lấy đi thời gian, công sức, vật chất....của "Anh em tau". Để có được "Nó" mấy người anh em tâm huyết đã nhận được không ít "Gạch đá và búa rìu" của các "Thành phần khác".

Mục đích của "Chúng ta" lên đây là muốn chia sẻ kinh nghiệm "Xương máu" của mình cho lớp đàn em kế cận và những người đang "Ngơ ngác nai tơ" trong khi đang mày mò tự tìm hiểu về món XMCT này mà.

Dù ở bất cứ "Địa vị" nào: "Quan chức" hay "Phó thường dân" thì sự nhiệt tình cũng như "Mục tiêu" của "Mấy người anh em tâm huyết" vẫn trước sau như một.

Hết phim.

@hyundai: Chú mài cứ yên tâm, Khiðöðít
    mà loằng ngoằng là tau cắt đuôi, khỉ mà cụt đuôi thì trông buồn cười lắm.

Đã được đổ xăng bởi tranat, bao7329, hoc_hieu14 tài xế khác.
  7. quyenhai2933

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    5
    Mã lực:
    6
    Xăng dự trữ:
    407 lít xăng
    #7 quyenhai2933, 27/2/15
    Last edited by a moderator: 22/3/15
    Xin bac thao
    Xin cho tôi hỏi trên dd có ai biết đ/c mail hay sđ của bác thaoha cho mình xin với cảm ơn nhiều
    cụ cần gì nhà cháu mail của nhà cháu đây thaoha1996@gmail.com

Đã được đổ xăng bởi mobilest, hoc_hieu, enestobeer1 tài xế khác.
  8. hoc_hieu

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    219
    Mã lực:
    116
    Xăng dự trữ:
    253 lít xăng
    Cụ Thảo bớt chút thời gian vào giúp diễn đàn 1 tay. dạo này mảng MCT lộn văn xộn quá, cụ bói thì bận. bài viết của các thành viên thì nhiều nhưng chán toàn thấy số điện thoại. kính mong cụ giúp đỡ

Đã được đổ xăng bởi mobilest, thaohabuidinhduong .
  9. tronghaiauto89

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    161
    Mã lực:
    76
    Xăng dự trữ:
    2,342 lít xăng
    chào cụ em thì chưa giao lưu với cụ bao giờ nhưng thấy comem của ae trong diễn đàn thì em đã biết tầm ảnh hưởng của cụ lớn như thế nào rồi, mong cụ giúp đỡ ae hậu thế về sau, và để lại tiếng thơm muôn đời. em có nói gì sai mong cụ thông cảm

Đã được đổ xăng bởi mobilestthaoha.
  10. TuanThai

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    26
    Mã lực:
    21
    Xăng dự trữ:
    288 lít xăng
    Cụ Thaoha có tài liệu PC 58UU-3 cho mình xin, mình kiểm tra lại con máy, mình cám ơn trước. Mail: tuansang1906@gmail.com

Đã được đổ xăng bởi thaoha.