Một số hình động cơ đẹp cho bác [you]

C
Bình luận: 38Lượt xem: 6,096

Ctrl+C

Tài xế O-H

hieudienlanh

Tài xế O-H
Đẹp miễn chê.Cám ơn ctrl+c .Có điều mình chỉ sành món lạnh thôi còn động cơ thì lơ mơ lắm.Nhưng điều tốt nhất là khi xem hình không sợ lắp nhầm dây cuaroa . Có lần con issuzu nó chơi mình mất hơn tiếng đấy

ngoi sao co do

Tài xế O-H
cảm ơn bác nhiều em rất mong được sự chỉ bảo của các bác em chưa được thạo máy tính vào mạng còn nhiều bỡ ngỡ lắm các bác đừng có cười nhé chúc các bác học giỏi và thành đạt=d>

vothanhtam19

Tài xế O-H
hình ảnh đẹp quá.em mới học năm hai thấy hình ảnh thật rất thích.cảm ơn bác khích lệ tinh thần cho em.
em đã hình dung được 1 phần về động cơ rồi.mấy quyển sách viết rất khó hình dung qua bác ơi!

TONNY_DUY

Tài xế O-H
Oái sao bác chủ thớt lại ưu ai tặng những hình ảnh này cho mình thế. Đẹp thật. Nhưng cái đang rất quan tâm tài liệu về: Động cơ ZMZ-409.10. Tìm mãi mà không thấy đâu cả. hic hic

kienmp

Tài xế O-H
cảm ơn bác đã cung câp những hình ảnh này. em đang quan tâm đến lĩnh vực này mong các bác ai nhận đồ đệ thì alo em với. nickyahoo: toialtoi_k87. chúc moi nguoi thành công

SIRIUS123

Tài xế O-H
cảm ơn anh nhiều lắm. Công nhận mấy tấm ảnh đẹp thật đấy. hi vọng chúng mình có thể học hỏi lẫn nhau nhiều hơn. em học lớp ĐỘNG LỰC TÀU THUYỀN trường ĐẠI HỌC NHA TRANG. mong các bác chỉ bảo them

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên