Mua exciter 1 càng giá 23 - 24 triệu là đúng giá chưa ?

khicaca
Bình luận: 13Lượt xem: 1,521,655

khicaca

Tài xế O-H
Xin chào mọi người. Chả là em đang định mua exciter 1 càng cũ tại Sài Gòn để tiện đi lại và cho nó oai một tí ^^ Em đã tính rất kỹ trước khi lựa chọn nó vì nhu cầu bản thân và tính chất công việc. Rảo mấy cửa hàng xe thì exciter 1 càng hầu như không có, mà có thì là đồ mới mắc quá em mua ko nổi. Em lên chợ tốt thấy vài người rao ex 1 càng 2013 2014 là tầm 23 tới 24 triệu mấy trăm. Em muốn hỏi là người ta rao vậy là đúng giá không ạ ?

zomson

Tài xế O-H
thông tin bạn đưa ra cũng chưa nhiều lắm,nếu bạn muốn xe cũ phải coi,bạn chưa nói côn tay hay ko côn
-nếu tầm giá đó thì bạn mua được dòng ko côn nếu có thì nó tầm 27-28.còn 25-26 thì 1 là bạn 2 là dàn áo lô hoặc máy đã sửa

Rhinos

Tài xế O-H
thông tin bạn đưa ra cũng chưa nhiều lắm,nếu bạn muốn xe cũ phải coi,bạn chưa nói côn tay hay ko côn
-nếu tầm giá đó thì bạn mua được dòng ko côn nếu có thì nó tầm 27-28.còn 25-26 thì 1 là bạn 2 là dàn áo lô hoặc máy đã sửa
Em nghĩ cụ thớt nói 1 càng là xe không côn tay đó bác ơi, còn về cái giá, phải xem và chạy thử mới biết được, chứ đoán lung tung thì nhức đầu lắm

khicaca

Tài xế O-H
à 1 càng là không côn đó bác ơi. Còn 2 càng là có côn

khicaca

Tài xế O-H
tiền này thì nên đến xem tận mặt xem thế nào đi thử coi xem sao
nói như cụ vẫn mơ hồ lắm
E hỏi giá trước rồi e mới đến coi xe ạ. Lần đầu mua xe cũ nên ko biết là đúng giá chưa hay bị hớ

Em nghĩ cụ thớt nói 1 càng là xe không côn tay đó bác ơi, còn về cái giá, phải xem và chạy thử mới biết được, chứ đoán lung tung thì nhức đầu lắm
Đúng rồi bác, ex 1 càng là ex ko côn. E định hỏi mọi người giá trước rồi e mới đến đó xem xe.

Xe 1 càng là sao vậy các bác ?Không hiểu lắm cái bác ấy nói
1 càng là không côn đó bác, là chỉ có 1 càng thắng thôi. 2 càng là có côn, 1 càng thắng 1 càng côn

exciter sản xuất năm nào vậy, hàng thái lan hay lắp ráp trong nước vậy, xe vẫn còn khoản bao nhiêu phần trăm vậy.
ex 2014 hàng chính hãng, không phải hàng thái. Mới chắc khoảng 85% đó bác, bên ngoài tróc sơn chút xíu

theanh_79

Tài xế O-H
Đi Ex ko côn chán lắm,trong Nam gọi 1 càng 2 càng là chỉ cùm tay côn đó. Giờ xe Ex nhỏ vẫn khá chuộng,nhất trong SG,kiếm đc xe ngon giá cũng ko hề thấp. Loại 4 số này máy chì chiến ,kể cả khung sườn ngon hơn đời 5 số nhiều. Sợ xe rẻ thì ko đc ngon đâu

khicaca

Tài xế O-H
Đi Ex ko côn chán lắm,trong Nam gọi 1 càng 2 càng là chỉ cùm tay côn đó. Giờ xe Ex nhỏ vẫn khá chuộng,nhất trong SG,kiếm đc xe ngon giá cũng ko hề thấp. Loại 4 số này máy chì chiến ,kể cả khung sườn ngon hơn đời 5 số nhiều. Sợ xe rẻ thì ko đc ngon đâu
Đi cho nó oai chút xíu với lại tính chất công việc sinh hoạt bình thường thì mình đi côn tay hơi bị bất tiện nên mới kiếm ko côn :(

kiennb

Tài xế O-H
Xin chào mọi người. Chả là em đang định mua exciter 1 càng cũ tại Sài Gòn để tiện đi lại và cho nó oai một tí ^^ Em đã tính rất kỹ trước khi lựa chọn nó vì nhu cầu bản thân và tính chất công việc. Rảo mấy cửa hàng xe thì exciter 1 càng hầu như không có, mà có thì là đồ mới mắc quá em mua ko nổi. Em lên chợ tốt thấy vài người rao ex 1 càng 2013 2014 là tầm 23 tới 24 triệu mấy trăm. Em muốn hỏi là người ta rao vậy là đúng giá không ạ ?
nếu như xe tốt như vậy là đúng giá rồi

theanh_79

Tài xế O-H
Với dòng Ex 4 số thì tất cả đều là xe nhập khẩu nên động cơ,khung sườn đều ngon hơn dòng 5 số nhiều. Hiện nay loại Ex đầu nhỏ vẫn được dân chơi xe ưa chuộng với loại côn tự động 1 càng nên với xe còn ngon giá trên 2x tr là bình thường. Nếu mua đc xe 1chủ thì chuẩn nhất

khicaca

Tài xế O-H
Với dòng Ex 4 số thì tất cả đều là xe nhập khẩu nên động cơ,khung sườn đều ngon hơn dòng 5 số nhiều. Hiện nay loại Ex đầu nhỏ vẫn được dân chơi xe ưa chuộng với loại côn tự động 1 càng nên với xe còn ngon giá trên 2x tr là bình thường. Nếu mua đc xe 1chủ thì chuẩn nhất
Vâng cám ơn bạn. Mình cũng đã tìm được nhiều người bán xe 1 càng 1 chủ mà có điều chưa kịp hốt là có người khác hốt rồi :confused: Thôi kệ để từ từ coi sao nếu có người bán giá tốt mình xúc luôn. Bạn cho mình hỏi thêm xíu là mình đổi biển số từ tỉnh này sang tỉnh khác có rắc rối ko ạ ? Mình mua xe ở sài gòn nhưng muốn đổi biển sài gòn về biển tiền giang quê mình.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên