Muốn đổi máy chuẩn đoán - cần các bác tư vấn ...

D
Bình luận: 4Lượt xem: 986

dkauto_ql

Tài xế O-H
Hiện tại em đang dùng con x431 lanch đời cũ . tính ra thì nó đọc cũng đa dạng nhưng bây h các xe đời mới nó không đọc được và không can thiệp sâu vào các hệ thống mặc dù em mới đem đi update phần mềm nhưng không ăn thua. h em đang tính đổi máy đời cao hơn 1 chút . không biết nên chon máy nào các bác nhỉ , giá cao chút cũng được . G-Scan xài được không ạ . cho em hỏi con G-Scan này đã có phiên bản tiếng việt chưa và nó có tự tra được các code như abs , smart key , srs không các bác ?

Mèo Sạch Thỉu

Tài xế O-H
Bác nâng cấp lên Master 431 cũng là cách hay .. em dùng cả hai G-Scan & X431 thì thấy chú Lauch đa dạng hơn, em G-scan dùng cho dòng hàng xẻng thì hay hơn ... nói chung tùy vào loại xe bác hay sửa là gì thoai.
Những xe đời mới, khù khoằm thì cả hai chú này đều .. tắc tịt như nhau .. :32:.. :5:

dkauto_ql

Tài xế O-H
bên em làm thì xe đa dạng lắm . nhưng chủ yếu tầm tầm như captiva , santafe , lacetti hay spotager , mazda 3... gì đó chứ các dòng xe sang như mec , bmv cũng ít các bác ah

ninhtinh

Tài xế O-H
thế thì em nghĩ bác lên chọn g scan. vì dòng này dùng cho xe hàn rất mạnh. và cũng kiển tra được nhiều dòng xe khác. đấy là ý của em còn dùng hay không còn phụ thuộc vào công việc và sở thich của bác thui.:D:D:D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên